Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 79

Ngọa Long không có kiểu may rủi như TQTK(điển hình là TD CC ĐT bên TQTK ai chơi sẽ hiểu)

Còn TQTK thì may mắn và ức chế . Ai ko kìm chế đc thì mua bàn phím khác =))

Chơi TQTK nhẹ hơn Ngọa Long.Mình chơi Ngọa Long thấy cấu hình cao lắm.
    Còn tính chiến thuật thì thấy TQTK nhỉnh hơn.Tùy bạn lựa chọn

Trích dẫn Gửi bởi vmhoang88
    Chơi TQTK nhẹ hơn Ngọa Long.Mình chơi Ngọa Long thấy cấu hình cao lắm.
    Còn tính chiến thuật thì thấy TQTK nhỉnh hơn.Tùy bạn lựa chọn
    mình cũng nghĩ giống bạn ấy mình xài GC vào 3 acc TQTK thì không lag vào 3 acc NL thì rất lag thì bên NL chưa có đồ cam bên TQTK đã có

ngọa long lắm trò hơn như: Hội đàm, tuần tra, săn bắn. vượt tháp, lôi đài nên phong phú hơn TQTK và dễ kiếm vàng hơn.
    Đồ đạc thì màu xanh 6 mạnh hơn xanh 8 còn TQTK ngược lại
    NL thì Trương Phi có tiếng nói hơn trong TQTK (Tr Phi là 1 NV rất ít người bên Thục dùng.
    NL có tiếng động còn TQTK thì không nên NL chơi nặng quá

ngọa long đồ họa đẹp hơn nhưng cấu hình cao hơn
    TQTK đồ họa không đẹp nhưng câu hình thấp hơn

Trích dẫn Gửi bởi phannguyenhung
    Mình đang chơi Ngọa Long , giờ muốn wa chơi Tam Quốc nhưng ko biết 2 game có gì khác nhau. Mong anh em nào biết chỉ mình với . Thank
    khác biệt lớn nhất là chiến công( ngọa long) hay chiến tích ( tam quốc)
    ngọa long cứ lên cấp thật cao rồi tha hồ săn bắt kiếm chiên công + code rất nhiều
    còn tam quốc còn phải dừng lại kiếm chiến công tùy theo cấp độ nâng kỹ năng + nâng tướng
    :dai gia:

3Q chơi may rủi lắm, có con ngọ đỏ mình phải săn tới cả hơn tháng mới được
    Còn ngọa long thì mới mấy ngày đã có đỏ rồi, đồ đỏ ở đây ko đáng giá hay sao đó

Tam quốc sao: Nạp thẻ đắt gấp 3 Ngọa Long. Tiêu xu là chính, thưởng xu là phụ. Ngọa Long còn có thành tựu làm lấy xu, năng động 100 cũng có xu, ngoài ra còn có vua ban thưởng ra xu nữa (mà tiêu xu ở Ngọa Long tốn ít hơn =)) ).

Phái ra con ngọ đỏ trong Ngọa Long nếu hên thì chỉ cần mấy cái click. Còn Tam Quốc hả: Mơ đi cưng.

Farm đồ lâu gấp *** lần Ngọa Long. Bên 3quoc farm đồ vàng: Phải ghép 5 mảnh mới được 1 cái, đồ đỏ 10 mảnh, tím 20 mảnh, cam 30 mảnh. (Cũng có trường hợp rơi nguyên cái nhưng mà hiếm. Và hok có rơi nguyên cái đối với đồ cam.)

Ngọa Long thì nhiều code để lấy bạc + chiến công hơn. Ngoài ra còn có săn bắn lấy quân lệnh + bạc + chiến công nên hok lo thiếu chiến công up skill. 3quoc hả: Mơ đi cưng, xí xớn up lv thành lên cao rất dễ thọt chiến tích =((

Ngọa Long nếu thích thì mua bán acc còn chắc chắn 1 tý (có thể đổi các thông tin khi gd, còn 3quoc hả: điều này hơi khó =(()

Ngọa Long 1 tướng còn có thể đổi ra nhiều loại lính khác nhau để chơi cho vui, thỏa mãn sở thích tìm tòi của anh em. 3quoc sao: hok có, tướng ntn là giữ nguyên như thế.

Ý kiến chủ quan của mình.

mình thấy Tam quốc vẫn hay hơn.
    đồ ở tam quốc cái gì cũng hiếm hôi chơi mới dzui

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối