Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 58

Cảm nhận ngày đầu chén Thanh Long (Thục quốc)

S19 mùa đông ảm đạm đã tới, trái ngược với thời tiết anh em 3 nước hồ hởi hừng hực khí thế đợi chờ tham gia sự kiện Thanh Long sau bao ngày luyện tập và thăm dò chiến thuật bên nước ngoài.
    Phát đầu test dam:
    http://s19.tamquoctruyenky.com/login...13069079451984
    Thật là hốt cả hền, sấp mặt với con này luôn khi tướng ct 150 all, giáp 13.10 các turn sau loay hoay xắp xếp cũng chỉ đc hơn có tẹo nói chung chả có cái hạng mẹ gì vì boss khả năng phản kick đến 8-90% chưa kể né tránh.
    Kết thúc sự kiện Top1 dĩ nhiên là Ngụy đứng đầu với 14% lần lượt các pro Ngô Ngụy khác, sau khi nghe chia sẻ(ko biết có chém ko) top 1 mở đc 8tr bạc và 1 mảnh Hải Trĩ anh em Thục vip 9 vip 10 chỉ biết há mồm chảy dãi mà nghe Top đánh boss kể chuyện. Đại loại, bố mày thắng - bố mày được nói.
    Quả thực đây là sự kiện ngắn 1 thời gian thì ko sao mấy, chứ kéo dài thế này ae Thục quả thật đang rơi dần vào vực sâu tối tăm, nước mắt chảy dài thôi. Có lẽ 1-2 tháng nữa acc Vip 9 hay 10 cũng thành clone hết.

Đến mùa đông lại đánh tiếp, mà đánh khó vãi

cuộc chiến tứ linh này thục thọt nặng so vs 2 nước còn lại@@thục coi như ko có tứ linh

mình chơi thục xác định là không sơ múi được gì tứ linh rồi
    120 oánh tứ linh còn không bằng thằng 110 Ngụy nó dùng tào Ngang!Bó tay thật

thục ít có cửa mà bem boss lắm.

Thục khỏe mà nhưng hơi muộn tí thôi

TQTK chơi thục thật là vất vả. Ép Nón chống Ngô; Ép FF chống Ngụy; Ép Giáp đánh máp.
    Còn ngô và ngụy Thì khác àh. Ngụy thì ép Nòn giáp Ngô thì ép Giáp FF. Tướng Thục thì dame nhỏ xíu nhưng được cái ổn định

Cứ thục mà pem thôi thích thục nhất

hixm toàn các cao thủ, bao h mình mới dc thế

chơi tầm 3 tháng là tạm dc thế rồi

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối