Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Stormfall age of war

Stormfall age of war

Stormfall: Age of War là một trò chơi chiến lược mới nhất trên MXH Facebook do NSX Plarium phát hành. Theo thông tin từ phía NSX, phiên bản trò chơi ra mắt vào ngaỳ 1 tháng 11 năm 2012 và ngay lập tức đã thu hút được sự chú ý của cộng đồng game thủ MXH.

Stormfall: Age of War được coi là phiên bản xây dựng thành phố hấp dẫn nhất trên MXH Facebook hiện nay tiếp bước theo sau những thành công của game xã hội Pirates: Tides of Fortune. Lấy bối cảnh trong thế giới tưởng tượng đen tối, nơi người chơi xây dựng đế chế của mình bằng việc tạo dựng những công trình xây dựng kiên cố và nguy nga.Trò chơi cũng được đánh giá là một tác phẩm nghệ thuật hoàn chỉnh bao gồm các thiết kế đồ họa chi tiết, cốt truyện hấp dẫn và hệ thống chiến đấu diên ra trong thời gian thưc, real play.

Về các tính năng xã hội, Stormfall: Age of War thiết lập theo mô hình sẵn có của các trò chơi chiến lược phổ biến khác giữa từ các nhà phát triển game như Kixeye và Kabam. Với một cơ sở thời gian thực cho phép người chơi có thể trò chuyện với nhau trong khi chơi, đồng thời với cơ chế này gamer cũng có thể thiết lập "liên minh" với bạn bè cũng như các thế lực khác nhau trong game. Bổ sung tốt cho các cơ chế thông thường là hệ thống "Wraith" – hoặc "Crypt" , người chơi có thể triệu tập bạn bè của họ tham giá đối kháng trong các trận chiến .

Trong thực tế, thật khó cho người mới để quản lý lâu đài của họ bổi phần lớn các tòa nhà của trò chơi được thiết kế như thế khá giống nhau và không bao kèm hệ thống kiểm soát. , dễ dàng gây ra vấn đề cho những người chơi mới . Nhưng tất cả điều đó không thành vấn đề, bạn có thể thử nghiệm phiên bản game với vô số thách thức sẵn có, chúc các bạn thành công.

<div style="text-align: center">Trang chủ game: http://apps.facebook.com/stormfall/​
    </div>

hình hơi giống Hero 6 nhĩ

Stormfall age of war hacks

Mình cũng đang chơi game này nhg ko bít tiếng anh nên hơi khó hiểu. Bạn nào giỏi t.a có thể làm giúp 1 bài hướng dẫn cho a e mới chơi đc ko?

những ai chơi game này thì kết bạn với huong tran van để vào nhóm.ai ko hiểu mình có thể hướng dẫn

kết bạn với huong tran van mình có thể hướng dẫn cho bạn

bạn nào mới chơi mà chưa vào nhóm thì hãy vào nhóm của mình nha x: 2660 y:4050