Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

tổ chưc event cho ae

Thằng napperkim no tổ chưc event xong nó cho ae nó trung.dm câu chuc vâỹ mà nó baỏ hay.mơí tổ chuc là tao pit thag chug100 hay proun hay lecuong09 trug r cho du nó chuc con may dep trai giong cho.tao thề k bao h tham gia event cua thag naỳ nưã.

thua . mình ở Hải Phòng bạn ợ
    thôi từ nay ko tham gia event gì nữa . có tham gia thì lấy ác chíp tham gia vậy

Trích dẫn Gửi bởi doanphuocdai1993
    Thằng napperkim no tổ chưc event xong nó cho ae nó trung.dm câu chuc vâỹ mà nó baỏ hay.mơí tổ chuc là tao pit thag chug100 hay proun hay lecuong09 trug r cho du nó chuc con may dep trai giong cho.tao thề k bao h tham gia event cua thag naỳ nưã.
    vãi đạn . Pác nghĩ lời chúc pác là hay nhất ak ? event vui là 9 pác ak . Pác có quyền không tham gia event của Anh Em chúng tôi tổ chức . 1 con én không làm lên mùa xuân .
    Tư cách 1 con người là thế

Toi k noi loi chuc tii hay ma bi chui cu to nhu thag cha noi ma lai khen hay

Pác nghĩ câu nói " Khoai to như thèn cha " là 1 câu chửi . Tôi nghĩ đó là 1 câu nói vui của Anh Em chứ tôi k có IQ nhiều như pác để suy nghĩ sâu xa quá . Anh Em pọn tôi qen bjk nói chung cũng không lâu lắm nhưng tôi biết đâu là 1 câu nói vui đâu là 1 câu chửi . Cám ơn bạn đã nhắc nhỡ nhé . Thân ... !

chuyện code mình ko cần, nhưng chí ít ông anh bấm thank coi như có đọc, đúng ko?

chứ như vầy người ta tưởng ông anh ko quan tâm bài người ta viết kỳ lắm

thân ái

Trích dẫn Gửi bởi doanphuocdai1993
    mình nói cho bạn biết nhé, mình chưa ăn 1 cái code event nào của 3 người trên cả. tạo event cho mọi người. bạn xui rồi bạn lên bạn văng hết cả ra à Bạn nên xem lại tư cách của mình đi nhé

Bạn à , bản thân mình đã ra ít nhất là 30 code shortcut, 30 code app2 , 20 code app1 và 1 số linh tinh khác cho các event của diễn đàn .

Mình buồn lắm khi bạn nghĩ như vậy . Dù sao đi nữa, nếu bạn cần code thì cứ gửi tin nhắn vào inbox cho mình , mình sẵn sàng tặng bạn 1 code shortcut , 1 code app1 và 1 code app2 .

Anh em tổ chức event để cho vui nhà vui cửa , khuyến khích mọi người chơi ngoạ long .

Cuối cùng mình muốn hỏi bạn 1 câu . Bạn làm rùm beng chuyện này lên để được gì ?

người ta tổ chức cho vui vẻ , k dc giải cái nhặng xị lên ah , thể loại gì đây

Nếu bạn cảm thấy mình tạo event bất công quá . Thì bạn nên săn lùng những code có thể gọi là hiếm hoặc chịu khó tham gia những sự kiện do pên VNG đưa ra tìm code về rồi lập event cho anh em đi . Góp ý thật lòng với bạn đấy . Các người mà bạn nêu tên ở đầu topic đều là những người có đóng góp và ít nhất là 1 lần đã põ code ra để tạo event . Người ta vào chúc là vì Anh em quen bjk nhau chứ k phải vì cái code như bạn đâu bạn nhé

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối