Kết quả 1 đến 9 của 9

Trích dẫn Gửi bởi hajku1102
    AE cho mình hỏi, mình đang phân vân
    Mình đã có 1 thằng con lôi cổ
    Bh mình có thằng thứ 2, mình đang phân vân nên luyện vũ khí hay là luyện tiếp thiên mệnh
    AE cho ý kiến cái nhé
    Nếu là Ngụy thì nên luyện Thiên Mệnh

luyện địa thích mà chơi . ^ ^

Trích dẫn Gửi bởi kjm0202
    Nếu là Ngụy thì nên luyện Thiên Mệnh
    mình nc ngụy mà bạn. nhưng nhiều ng bảo có lôi cổ thì luyện vũ khí

Theo như quy luật : Con không thể trùng skill -> Đứa thứ 2 , hoặc 3 khog thể có Lôi cổ --> khả năng ra Thiên mệnh cao hơn.
    Còn đột kích ? Mình nói thẳng luôn, luyện 5 lần all đỏ, lần nào cũng ra Cung binh, chỉ huy beo nhat cũng 97 ( 2.8 ) còn cao nhất dc 98 (3.0) nhưng toàn ra cc j đâu, lúc ra lợi nhẫn, lúc ra bác kích. Nãn toàn tập.

Trích dẫn Gửi bởi bebibietban
    Theo như quy luật : Con không thể trùng skill -> Đứa thứ 2 , hoặc 3 khog thể có Lôi cổ --> khả năng ra Thiên mệnh cao hơn.
    Còn đột kích ? Mình nói thẳng luôn, luyện 5 lần all đỏ, lần nào cũng ra Cung binh, chỉ huy beo nhat cũng 97 ( 2.8 ) còn cao nhất dc 98 (3.0) nhưng toàn ra cc j đâu, lúc ra lợi nhẫn, lúc ra bác kích. Nãn toàn tập.
    bác đen toàn tập , mình 1 phát ra địa thích luôn )

Bạn nào không tin, cứ vào sever Bạch Long , nước Ngô . pm các nick sau: TIỂU BẠCH LONG, QUOCMINH, manhdat , Bố Giang ( vì thường on nhiều acc ) mình post đứa con cho xem, Riêng acc TBlong, reset 25 lần ( khoảng 4 củ rưỡi ) ra dc đứa con kiêu hùng mà lại là Cung binh. Muốn bỏ game luôn

Ngụy mà xài Lôi Cổ đâu ngon đâu bạn. Mình thấy bạn luyện song song con 1 cố ra Thiên Mệnh (trống), con 2 luyện vũ khí (giàu tkiếm, nghèo đthích). Nếu đầu tư con cho ngon thì xài tạm lc rồi luyên con 2 đi.

Trích dẫn Gửi bởi alamatasanya
    Ngụy mà xài Lôi Cổ đâu ngon đâu bạn. Mình thấy bạn luyện song song con 1 cố ra Thiên Mệnh (trống), con 2 luyện vũ khí (giàu tkiếm, nghèo đthích). Nếu đầu tư con cho ngon thì xài tạm lc rồi luyên con 2 đi.
    Bạn nên bình tĩnh, đừng xét nhanh quá nhé. Xin mời xem chiến báo :
    http://s12.idngoalong.zing.vn?bid=1307251822096713