Kết quả 1 đến 6 của 6

Tra lời 1 số thắc mắc của các bạn về Code báo tháng 10

Mình nhận được rất nhiều thư có nôi dung là Code này dùng được mấy lần?
    Mình xin nói :
    Code trong các đợt event này đều là 1 loại code
    1 Nhân vật chỉ ăn được 1 lần, nếu bạn có 2 hay nhiều code thì có thể cho acc khác hoặc cho người khác dùng
    Khi paste code vào ô quà! Nếu Hiện : Loại Code này chỉ được dùng 1 lần " thì tức là bạn đã ăn loại code này, nhưng code này vẫn còn dùng được cho acc khac
    Nếu hiện thông báo " Code này đã sử dùng" thì có nghĩa là cái code đó đã bị xài
    Và còn 1 điều nữa là: Nếu ai muốn yêu cầu gì đến Mod ( Xóa bài gộp bài vv... ) thì làm ơn post tại đây nhé
    Cám ơn các bạn đã đọc topic

+ uy tín giùm xing đi july, bữa h` giao dịch chục code rùi :m13:

trước hết cho mình và mọi người nhận được code đợt 3 cảm ơn mode Julyson.Tuy nhiên mình có một thắc mắc nhỏ là ntn, code mà mình nhận được khi mình đưa vào game thì báo là code đã sử dụng, và đưa vào acc khác cũng báo là đã sử dụng, trong khi mình chưa nhận được bạc hay cc (cho lần nạp đầu tiên nhé). mình tự hỏi code của bạn có vấn đề gì không ạ. Bạn vui lòng kiểm tra giúp mình, cảm ơn bạn nhiều.

Code của july trước khi phát chắc đã check hàng còn zin rùi mới gửi , sao lại thẻ đã dc sự dụng dc, mình nhận dc 8 code toàn zin nè.

Trích dẫn Gửi bởi sjjmk
    trước hết cho mình và mọi người nhận được code đợt 3 cảm ơn mode Julyson.Tuy nhiên mình có một thắc mắc nhỏ là ntn, code mà mình nhận được khi mình đưa vào game thì báo là code đã sử dụng, và đưa vào acc khác cũng báo là đã sử dụng, trong khi mình chưa nhận được bạc hay cc (cho lần nạp đầu tiên nhé). mình tự hỏi code của bạn có vấn đề gì không ạ. Bạn vui lòng kiểm tra giúp mình, cảm ơn bạn nhiều.
    Đã xem xét trường hợp của bạn

cảm ơn mode Julyson đã giải quyết ạ. Mình đã nhận được code đợt 3 và đã nhập thành công. Chào thân ái và quyết thắng (mình chưa đủ pót để ấn cảm ơn, ace thông cảm nhé)