Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

o64 even này không tham gia được!Không có khiếu văn chương hơn nữa chả có ai để làm hình mẫu mà viết cả! o64

Trích dẫn Gửi bởi bangnhi115
    o64 even này không tham gia được!Không có khiếu văn chương hơn nữa chả có ai để làm hình mẫu mà viết cả! o64
    để mình lam hinh mẫu cho băng nhi nhé,nếu xui đươc thì 2 đưa mình ...hihi :GT hh:

cái này chắc có ông CONANKUDO ẵm giải chứ mình ko biết viết văn =))

Góp vui này.

Thấy cái yêu cầu " các bạn hãy viết về người nào đó trên forum ************ mà bạn thích hoặc là bất mãn nhất" thấy cũng hài hước với lại được tặng thẻ game nữa. Hehe, viết vài dòng chơi.

Vì chỉ mới biết về diễn đàn gamethu này mới được gần 1 tuần lễ ( mới tập tành chơi game ), nick này cũng mới tạo được 3-4 ngày nên cũng chẳng biết nhiều người nhưng ta đã có ấn tượng...mà chả biết là tốt hay xấu nữa : flavli ◄ NGƯỜI ĐẸP TRAI ► :GT pd:

- Ngày đầu tiên khi tạo nick, chạy qua box Ngọa Long thì thấy có event phát code báo...hì hà hì hục làm theo hướng dẫn của mod...mệt lã cả tay...nhưng vẫn vui vẻ với hy vọng nhận được code và hôm đó cũng là bài đầu tiên. :GT xp:. Tối đến khi thấy hồi âm đã nhận được code...niềm vui khôn tả...vào inbox lấy code nạp vào Ngọa Long ngay. Hehe

- Chiều nay chủ nhật 22.7.2012 vào duyệt web thấy có chương trình đoán số đề (flavli phát code ) nên cũng nhảy vào tham gia...chơi ăn gian tí ta lấy 2 nick đoán và 1 nick đã trúng như kết quả vừa thông báo.

Ôi!!!Nhận code của flavli dễ quá! :GT hh:. Thích ổng rồi đấy.:GT y:

- Nhưng có một chuyện quê kinh khủng : lúc vào đoán số thì thấy 1 event nữa : [Event Đểu 1] Màu Cam ơi Màu Cam thông báo Sau 5h chiều chủ nhật sẽ mở Event này...Hey...thích thú quá vì quá dễ để kiếm code :GT hh:
    * 17h : chưa thấy động tĩnh...ngồi ăn cơm.
    * 17h30 : èo, cha mod này ngủ quên *** oy!!! Tới giờ đi nhà thờ...kệ, dẹp máy :GT au:
    * 18h30 : Chạy nhanh về nhà...mở lap...vẫn chưa thấy động tĩnh...quê độ tập 2. Hjhj
    ... Một lát sau...vương vị tranh đoạt chiến...vào top 32...vào top 16 :GT xp:...vào top 8 :GT hh:...thua. Hehe, vui vẻ vì sv mới + mới chơi. :GT au: :GT dh:
    ... 5p sau vào diễn đàn gamethu "KHÓA BÀI ĐỂ TÔNG KẾT hehe" ôi đệt mod :GT tn:...máu lên tới não. Thế là ... tuy biết chơi game vui vẻ nhưng vẫn thấy ấm ức. :GT rule:

Thôi, viết tới đây thôi hả? Vào nhận code đây...Mà viết đã đời không biết được duyêt không nữa. Haha "các bạn yêu dấu không clone nhé". Kệ, ta viết cứ viết. :GT tc:

Mình viết 1 bài về anh Sống Về Đêm
    Mình thấy anh Sống Về Đêm ( Special Moderator) cống hiến rất nhiều cho forum gamethu vì anh quản lý hết tất cả các box gamethu và hầu như anh onl 24/24 để duyệt bài của mem mà các bạn thử nghĩ xem ,1 ngày ít nhất cũng mấy trăm bài , anh vừa phải duyệt vừa phải xem rất là tốn công sức và thời gian , mặc dù anh rất ít tổ chức event nhưng anh thực sự là người cống hiến nhiều nhất cho Gamethu , Chúc Anh Sống Về Đêm vui vẻ mạnh khỏe và ăn thật nhiều để có sức lực cống hiến cho gamethu lâu dài và tuơng lai gamethu sẽ tươi sáng hơn nhờ có anh và nhiều anh Mod tâm huyết như Flavi đẹp trai chẳng hạn . End

mấy cưng qua kia post bài kìa sao post ở đây?

Mọi người bấm vô nút TRẢ LỜI để post bài ở đó nhé

Trích dẫn Gửi bởi julyson
    cái này chắc có ông CONANKUDO ẵm giải chứ mình ko biết viết văn =))
    Hehe không tham gia đâu:GT m:

conan chỉ biết viết về game thôi, ko biết viết về người đâu :GT fight:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối