Kết quả 1 đến 4 của 4

Lỗi không xem được chiến báo dù mới đánh nhau xong!

Nick: Ác Đức Thành
    Server: Nhật Long

Mấy đại ca làm ơn xem lại dùm, chiến báo người ta đánh mình ầm ầm có cái thì xem đc có cái bị lỗi "quá thời gian đọc". Làm ơn fix lại để còn chơi.

p/s: mở cái báo Bug làm gì mà vào thì khóa chủ đề, làm ăn kém chuyên nghiệp quá.
    :bat luc:

Trích dẫn Gửi bởi buonkhikhongcoem1987
    Nick: Ác Đức Thành
    Server: Nhật Long

Mấy đại ca làm ơn xem lại dùm, chiến báo người ta đánh mình ầm ầm có cái thì xem đc có cái bị lỗi "quá thời gian đọc". Làm ơn fix lại để còn chơi.

p/s: mở cái báo Bug làm gì mà vào thì khóa chủ đề, làm ăn kém chuyên nghiệp quá.
    :bat luc:
    ak cái này là lỗi chung mà bạn không những k xem đc chiến báo mà khi bạn click vào xem đối thủ cư ngụ ở đâu mà mkn ngay và luôn cơ. nhưng hôm nay thấy bình thường rồi mà:sieu nhan:

thường lỗi đó xảy ra khi máy bạn load quá nhiều plugin vượt quá bộ nhớ của trình duyệt hoặc trong quá trình load trước xảy ra lỗi! để hoạt động lại bình thường bạn nên clear cache của trình duyệt đó! có thể dùng ccleaner để làm sạch toàn bộ! Chúc bạn thành công!

nếu bạn sài chrome thì vào Options -> Under the Hood -> Clear browsing data... làm như thế thử xem có được không nhé đợt mình cũng bị thế và giờ đã ổn