Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

có ai không chơi ngọa long nữa ko?

tình hình bọ bạn e nó chơi game ngọa long:dai gia: . thấy bọ nó chơi cũng thấy hay hay:kinh ngac: nên e cũng đăng kí một nick chơi bên phi long muk cầy mãi muk mới đc có 60 . chơi muk thấy cùi quá:sieu nhan: . hix! mấy thằng bạn nó toàn 120 liên nên hỏi xem ae nào ko chơi game này nữa không thì share cho e với . muốn chơi cùng bạn bè cho vui:ban sung:. ai ko chơi game nữa thì share cho e theo gmail : daovanthaii@gmail.com hoặc nt cho e dt 0975 68 64 66 . e thank các bác đã quan tâm

trời đất, chơi ngọa long web game chiến thuật mình phải suy nghĩ tìm tòi cách lên lv và mạnh tương đương chứ sao lại xin nick làm gì nè. Cố lên em ơi )

Mình có ac 110 bên sv Trúc long / nước nguy . bạn có thích chơi thì ep nick mình nhé nhatlong19900@yahoo.com

Trích dẫn Gửi bởi flavli
    trời đất, chơi ngọa long web game chiến thuật mình phải suy nghĩ tìm tòi cách lên lv và mạnh tương đương chứ sao lại xin nick làm gì nè. Cố lên em ơi )
    hix! bọn bạn e nó chơi đến mấy tháng nay ùi . e thi mới chơi đc có 2 tuân . cầy để cùng level với bọn nó thì lâu quá . nên mới tính tới nước đi xin:khoc to: . hix! để mấy thằng đi qd với nhau cho nó zui . đây là con của e đây bác . hix! nó cùi quá bác đừng cười nhé http://s33.idngoalong.zing.vn?bid=12042622041116220:sieu nhan:

hix! e cũng biết thế chứ bác . nhưng mấy thằng bạn e nó chơi đc mấy tháng này ùi . muk e thì mới chơi đc có 2 tuân . nếu muk ép cấp thì nó yếu quá . muk lại muốn đi qd cùng bọn nó cho vui . nên mới tính đến nước đi xin xỏ chứ bác. hixx!!

e add nick của bác ùi . có gì pm cho em với bác , thank bác nhìu nhé

Mình thấy ngoa long chơi up lv củng lẹ lắm mà . mình chơi 1 tuần là up 100 rồi . không hiểu cậu chơi thế nào . tớ khuyên cậu hảy lên diễn đàn ngoa long tham khảo thêm về cách chơi game này .

_gửi bác flavli hix! bọ bạn em nó chơi game này mấy tháng liền muk e thì mới chơi đc có 2 tuần . hix! e cũng tính cầy cho lên level nhanh muk ép như vậy thì nó yếu quá . muk lại muốn chơi cùng bạn để đi theo qd cho nó có bạn có bè . nên mới tính đến nước đi xin đấy chứ . hix! con của e vừa ép lên 70 muk thấy nó yếu quá . đây là chiến bào của em http://s33.idngoalong.zing.vn?bid=12042622041116220 hihi.. mong bác đừng cười .
    _ gửi bác lanhleocodon6666 thank bác nhé nhưng e muốn server bên phi long cùng mấy thằng bạn của e. hihi.. thank nhé .

game này mình phải tìm hiểu nhiều mà. siêu xe kìa. 8x cứ thế mà phát triển săn áo quần, vũ khí, phái ngựa sách, bạn cừ mà, quân ẩn, tìm hiểu các chiến báo, cần gì người ta cho nick nào, nick mình luyện mới sướng chứ. )

Trích dẫn Gửi bởi daovanthai123456789
    tình hình bọ bạn e nó chơi game ngọa long:dai gia: . thấy bọ nó chơi cũng thấy hay hay:kinh ngac: nên e cũng đăng kí một nick chơi bên phi long muk cầy mãi muk mới đc có 60 . chơi muk thấy cùi quá:sieu nhan: . hix! mấy thằng bạn nó toàn 120 liên nên hỏi xem ae nào ko chơi game này nữa không thì share cho e với . muốn chơi cùng bạn bè cho vui:ban sung:. ai ko chơi game nữa thì share cho e theo gmail : daovanthaii@gmail.com hoặc nt cho e dt 0975 68 64 66 . e thank các bác đã quan tâm

Trích dẫn Gửi bởi nuocchayvecuoi645
    Mình thấy ngoa long chơi up lv củng lẹ lắm mà . mình chơi 1 tuần là up 100 rồi . không hiểu cậu chơi thế nào . tớ khuyên cậu hảy lên diễn đàn ngoa long tham khảo thêm về cách chơi game này .
    lên như thế thì nó yếu quá bạn ah. còn phải up đồ đạc nữa chứ bạn . con của mình vừa up lên 70 muk nó chỉ như này http://s33.idngoalong.zing.vn?bid=12042622362122996 hix! lên 100 thì ko biết nó còn kém như nào nữa . mình thi mới chơi game này nên ko hay lên diễn game lắm , hihi.. một này chỉ tranh thủ có 2 tiếng là nghich game thôi . con là đi học với đi làm thêm nữa

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối