Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

[Tư vấn ] Về Tướng Chân Cơ Skill ám tế

Mình thấy mấy anh 130 dùng Ám tế ác lắm!
    Mình giờ mới 80 330k UD. Mới chiêu Chân Cơ! Có nên trùng tu ra trống thay Cho Lưu Biểu ko ạ
    Em đang dùng đội hình 2 trống Lưu Biểu+ Tào Thực thi thoảng thay Hoa Hâm vào chỗ Lưu biểu. Nhưng ko hiệu quả lắm

Hay là trùng Tu Chân Cơ ra Hổ Bôn Đao là Tanks

Bây giờ không dùng nhưng cậu luyện lên về sau cho làm trống khóa sĩ khí địch

ám tế thật chất đùng rất có lợi khi vượt các máp khó . pk thì còn tùy trận . nhưng mình thấy ám tế chơi hay lắm . các bạn nên sài ám tế đó nhé !

Hiện tại ở 8x không ai sài Ám Tế đâu bạn. Người ta chỉ dùng Ám tế khi lên cấp cao thôi. Vì ở 8x này nếu bạn dùng Ám tế khi gặp siêu xe thì ngậm ngùi mà ra đi thui bạn ơi. Với lại hiện tại dame không thì bạn cũng chết chứ không nhất thiết phải Skill. Mà chắc gì bạn đã buff Ám tế trúng địch. Ám tế giống Kịch độc hên xui dính ai thôi.
    Nhưng nếu bạn muốn dùng cũng được không sao cả.

Chân Cơ đúng là như các bạn nói về sau thường sử dụng hơn, nhưng thật ra là cũng do mọi người muốn làm theo số đông cho đỡ mắc công thay và luyện tướng thôi. Để vượt phó bản khó thì cần đến sự nhạy bén thay đổi tướng, binh chúng, xếp trận như vụ :

Điều đặc biệt mà hiếm ai có thể làm được như thành chủ LưuThiênLong là vượt qua NPC Tư Mã Sư khi chỉ ở đẳng cấp 80. Bình thường để làm được điều này, thành chủ ít nhất phải đạt đẳng cấp 100 hoặc 110.

Trong phó bản này, NPC Đặng Ngải đẳng cấp 120 chính là võ tướng mạnh nhất rất khó vượt qua. Có thể thấy cách dùng binh của LưuThiênLong thành chủ rất chính xác. LưuThiênLong thành chủ dùng Phương Trận có tác dụng phòng thủ, ngũ tướng Củng Chí và Vương Dị dùng trống, Hoa Hâm dùng Vũ Nữ, Chân Cơ dùng Kim Bộ, Tào Tháo dùng Nỏ Pháo Xa.
    mỗi vị trí đều được suy nghĩ và sắp xếp chứ không cần đi theo đội hình này nọ những người đi trước đã bày ra.

8x thì cứ luyện để đấy thôi bạn ạ,sau này khác dùng

Trích dẫn Gửi bởi flavli
    mỗi vị trí đều được suy nghĩ và sắp xếp chứ không cần đi theo đội hình này nọ những người đi trước đã bày ra.
    Like cho câu này.

Chưa đủ 20 char hả

quan trọng là em rảnh trùng tu! nên chưa biết trùng tu em nó ra binh chủng gì ý mờ

Mình có Hoa Hâm Vũ Nữ rồi! Giờ Trùng tu nốt em Chân Cơ ra TANKS để dành vượt phó bản

Fla ơi! Cái chiến báo của bạn bị hỏng rùi! vào bị báo lỗi kết nối sever!! chán thế

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối