Kết quả 1 đến 7 của 7

[Tư vấn ] Có nên dùng tướng HÀ NGHI?

Tình hình em thấy thằng tướng HÀ NGHI có số đo là 59 67 42 có skill GIAO CHIẾN Giảm sĩ khí địch 3 lượt ( EM ko hiểu là giảm tất cả quân của địch hay nguyên với 1 thằng nó đánh)? PRO nao cho em ý kiến với! có nên dùng nó ko ạ! em mới có 100k UY DANH

Ko nên xài tướng có chỉ số thấp như vậy. It nhất cũng phải có chỉ số 75-80+ hãy nghĩ đến việc sử dụng. Nêu UD thấp thì bạn cứ tập trung Kỳ Linh hoặc là Viện Thuật để vượt map giai đoạn đầu.Thêm vào 2 tướng phấn chấn/ cổ vũ là ok. 100k cũng có tướng buff máu rồi, trùng tu liệt hỏa để vào là đủ đội hình. Trận thì cứ loạn kiếm / phương trận xếp tướng tùy tình hình.

Lời khuyên là trước 100 cố gắng 800k+ UD để lấy full trận hổ khiếu +25% công thủ.

cám ơn bác! em vẫn ở thành 80 fame UD hàng ngày đây ạ

thằng đó dùng cũng hay đó bạn ạ. team pk hk truyền thống mà gặp mấy con giao chiến, huyết chế, ám tế, nhục mạ như kiểu skill giao chiến của con hà nghi thì tỉ lệ thua rất cao ). chúc bạn thành công!

thằng cu này là đệ tử hoa hùng xanh đây mà(mỗi tội chỉ số kém wa di pk thì chết sớm lắm)

ờ giao chiến bên Ngô có thằng Lăng Tháo thì phải, chỉ số như Lăng Tháo 87 - 81 - 54 làm siêu xe chơi sướng cực, Hà Nghi của bạn thì bỏ đi

80 dùng 3 trống là thoải mái đánh ngang đánh dọc rồi
    có thời gian thì chuyển sinh tướng cho nhiều lính không nên dùng hà nghi