Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

Cách kiếm bạc dễ+nhanh+nhìu đây !!!

Cách kiếm bạc dễ+nhanh+nhìu đây !!!
    Bạc là 1 vấn đề rất quang trọng nói chung là tất cả các game onl đều cần tới bạc...khỏi nói cũng biết hen.
    Thế nên...Ngọa long cũng thế...việc cường hóa trang bị sẽ làm tiêu tốn rất nhiều bạc nhất là đối với các trang bị màu lục ở cấp cao...ép mới đến lv20 đã gần 20k bạc
    Thế nên mik` shere cho các bạn vài cách kiếm bạc ''căn bản'' mà ko mất nhiều thời gian.

Cách 1 : Thu thuế ( dĩ nhiên )
    Cách 2 : Sản xuất.khi các bạn được 3,4x thì sẽ xuất hiện xưởng sản xuất và bán thoy.đến 4x nhưng mik` ko nhớ rõ là 4 mấy thì có thương xã...lúc này bạn sản xuất hàng nhưng đừng bán liền...hãy vào bản đồ khu vực...giao dịch với các thành khác bằng thương đội sẽ bán được nhiều tiền hơn...và mỗi ngày bạn sẽ sản xuất dc 10 lần.
    Cách 3 : Uy danh ò bạn càng lớn thì chức càng lớn mà chức càng lớn thì lương càng nhiều . (Meo kiếm uy danh : trừ mùa Đông ra các mùa khác bạn được quyền tấn công các game thủ thuộc quốc gia khác.Tốt nhất các bạn nên đánh các thành nào có chữ màu xanh lam vì đó là đối thủ ngang tầm bạn hoặc thua xa bạn...và uy danh kiếm được hơi bị nhiều ) Khi chức cao rồi.bạn vào thành chính và nhận bỗng lộc thoy.
    Cách 4 : Mik` thik' nhất là cách này. vừa giải trí vừa được chiến công,quân lệnh và...BẠCccccc...Đó chính là săn bắn đấy.Mỗi lần mik` bắn được hơn 20k đấy.Mỗi ngày bạn được săn bắn 3 lần.Nó ở trên mẫu ruộng trong thành.
    Cách 5 : Đó là kiếm bạc và vàng sau khi bạn hoàn thành các phó bản.Bạn nhấp vào nút ''thành tựu'' ở phía trên bên phải màn hình và lật lại các phó bản mik` đã hoàn thành...cái nào bạn chưa hoàn thành đủ điểm thì cố gắng làm cho thật tốt nhất là phải đánh sao cho được hạng S mới có điểm nhiều.Đối với mấy bạn chơi tướng phép với thiết xa thì quá dễ nhưng đối với mấy bạn chơi tướng mưu thì hơi khó ak` ngen....theo mik` là zị . ....Ở trong bản thành tựu đó có iêu cầu đánh NPC mấy lần nữa đấy.coi nó iu cầu đánh con j thì đánh con đó.Thường là mấy con NPC có rơi đố ý ! Nếu đánh tất cả NPC được hạng S và đánh NPC đủ số lần thì bạn được MAX điểm và lãnh dc đồ xịn. hí hí
    Ở cách này bạn vừa được bạc,vừa dc vàng lại còn có đồ xin nữa...nhưng...HƠI LÂU
    Cách 6 : Đầu tư vào cổ phiếu . Bạn vào chợ và coi chỗ giá...nếu nó giảm khoảng dưới 0.7 thì...dồn hết tiền...mua hết lúa vào sau đó đợi khi nào nó lên 1.7 hả bán ra....lúc đó thì...ai giàu hơn ta
    ( cách nácày iu cầu có vốn mạnh )
    Cách 7 : Bạn vào chỗ nhiệm vụ...ở cấp sau này...mỗi lần hoàn thành..bạn được rất nhiều bạc...tha hồ mà nhận nhá
    Cách 8 : Đánh các NPC có rơi đồ nếu ko xài thì đem bán..cũng dc kha khá đấy.lại kiếm them ít chiến công nữa..hí hí
    Cách 9 : Cách này hơi...khó 50/50....đó là ủy phái...bạn ủy phái ngựa,bí kíp,áo choàng...mỗi lần mất 8k đối với thương nhân thường và 15k đối với thương nhân cấp 2...nếu bạn phái ra đồ xịn sẽ bán được nhiều tiền hơn số tiền bạn phái hoặc để xài cũng được...đồ xịn mà lị...và nếu ra đồ lỏm...thì...lỗ sặc máu
    Mik` chỉ mới biết được 9 cách này thôi...ai biết cách nào khác...chỉ giáo thêm nhá

Cách 9 : Cách này hơi...khó 50/50....đó là ủy phái...bạn ủy phái ngựa,bí kíp,áo choàng...mỗi lần mất 8k đối với thương nhân thường và 15k đối với thương nhân cấp 2...nếu bạn phái ra đồ xịn sẽ bán được nhiều tiền hơn số tiền bạn phái hoặc để xài cũng được...đồ xịn mà lị...và nếu ra đồ lỏm...thì...lỗ sặc máu
    Mik` chỉ mới biết được 9 cách này thôi...ai biết cách nào khác...chỉ giáo thêm nhá
    -----------cách này 100% hết bạc chứ kiếm j,vì 30 đồ xanh=180k mới dc 1 đồ vàng rồi tiếp tucj như thế thì lãi = niềm tin ak

Cách 6 : Đầu tư vào cổ phiếu . Bạn vào chợ và coi chỗ giá...nếu nó giảm khoảng dưới 0.7 thì...dồn hết tiền...mua hết lúa vào sau đó đợi khi nào nó lên 1.7 hả bán ra....lúc đó thì...ai giàu hơn ta

Max la 1.92 nhé
    P/s :Cách này không khả quan lắm vì sau này thường là dư lúa thiếu bạc .Nếu bạn đã tăng max cấp chợ thì mỗi ngày chỉ dc mua hoặc bán lúa 1 lần .Vì thế nếu bạn mua vs giá thấp thì bạn sẽ không có cơ hội bán lúa nên cách này theo mình chỉ cần bán lua vs giá cao thôi

cướp đoạt nữa..1 ngày dk 10 lần:sieu nhan:

Cách 11:Đi lôi đài trợ uy nếu pro lọt tốp sẽ đc nhiều bạc và ud hơn

Lắm cách kiếm bạc vậy hả các bác .Kiểu này giàu to rồi)

Trích dẫn Gửi bởi kinpipi
    cướp đoạt nữa..1 ngày dk 10 lần:sieu nhan:
    cướp đoạt lên cướp lúa dc 25k bán vs giá 1.9 sẽ lời hơn khi bạn cướp dc 25k bạc

Trích dẫn Gửi bởi matran90
    cướp đoạt lên cướp lúa dc 25k bán vs giá 1.9 sẽ lời hơn khi bạn cướp dc 25k bạc
    mình mới 60 nên có 15k lúa ah:chong mat:

Trích dẫn Gửi bởi kinpipi
    mình mới 60 nên có 15k lúa ah:chong mat:
    mình 6x ma thỉnh thoảng vẫn lên 10x thăm anh em rồi về mà xD

Trích dẫn Gửi bởi brockenlove
    mình 6x ma thỉnh thoảng vẫn lên 10x thăm anh em rồi về mà xD
    Cái này dành cho những bác ham hố ép cấp farm uy danh mùa đông thì lên 10x ăn tài nguyên ,hết mùa đông lại về 6x farm UD đi đi lại lại cứ như kiểu trú đông ý xD

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối