Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

nước ngô sv thanh long sắp bị diệt vong

Ai chơi sv Thanh Long nước ngô chắc cũng biết mùa đông này thật là ghê rợn. Sáng đến h me đc 1 cái khoáng vậy mà khi reset thì khoáng lại bị người khác chiếm mất... ko biết đến bao h thì ngô mới chiếm đc thành đây, ngụy chiếm 4thành, thục chiếm 2 thành.....2 nước ngụy thục đi lên còn ngô đi xuống.
    mùa đông này thật lạnh lẽo, ko có tn để ăn như mọi khi.. Lúc nào cũng me tn khi còn <<5'...
    chắc sv thanh long sẽ chỉ còn nhị quốc phân tranh..
    Mong ae đừng chém đây chỉ là ý kiến của riêng mình
    :sieu nhan:

Trích dẫn Gửi bởi songtrenbien1662
    Ai chơi sv Thanh Long nước ngô chắc cũng biết mùa đông này thật là ghê rợn. Sáng đến h me đc 1 cái khoáng vậy mà khi reset thì khoáng lại bị người khác chiếm mất... ko biết đến bao h thì ngô mới chiếm đc thành đây, ngụy chiếm 4thành, thục chiếm 2 thành.....2 nước ngụy thục đi lên còn ngô đi xuống.
    mùa đông này thật lạnh lẽo, ko có tn để ăn như mọi khi.. Lúc nào cũng me tn khi còn <<5'...
    chắc sv thanh long sẽ chỉ còn nhị quốc phân tranh..
    Mong ae đừng chém đây chỉ là ý kiến của riêng mình
    :sieu nhan:
    mình cũng thấy thế tuy mình chơi thục nhưng thấy ngô thất thế cũng buồn thục và ngụy cũng bắt tay nhau đi lên còn ngô thì....xuống trầm trọng. chưa thấy sever nào mà ngô hưng thịnh cả hức:khoc to:

Ngô SEVER nào chả vậy hả 2 bạn. vì ng ta chơi ngô ít chủ yếu là thục với ngụy thôi. Không biết sau này VNG có chỉnh sửa j không chứ ngô dần dần mất khách @@ chẳng ai muốn chơi ngô. hỏi mấy đứa bạn chọn chơi nước nào nó bảo cứ Thục Ngụy mà chơi chẳng ai bảo chơi ngô cả

không chỉ ở thanh long mà hầu hết tất cả các sever khác cũng vậy

Trích dẫn Gửi bởi maimai1tinhyeu992
    Ngô SEVER nào chả vậy hả 2 bạn. vì ng ta chơi ngô ít chủ yếu là thục với ngụy thôi. Không biết sau này VNG có chỉnh sửa j không chứ ngô dần dần mất khách @@ chẳng ai muốn chơi ngô. hỏi mấy đứa bạn chọn chơi nước nào nó bảo cứ Thục Ngụy mà chơi chẳng ai bảo chơi ngô cả
    đang chơi ngô chờ vng chỉnh sửa chắc qua ngụy với thục cho rồi. Buồn cho nước ngô thiệt :dai gia:

Chuẩn đấy cứ cái đà này thì Ngô sẽ đi vào lãng quên nếu VNG không có ưu đãi gì cho Quốc gia đó ở các phiên bản sau

bạn cứ bình tĩnh, anh tài sẽ từ từ xuất hiện )0

anh tài của nước ngô ở tháp thí luyện ấy.vào đó mà lấy

Các bạn cứ bình tĩnh. Ngô cũng chẳng thua kém 2 nước kia gì cả. Quan trọng là có nạp VND hay không thôi =))

dân nước ngô của tất cả các server cũ vì quá chán nản với tình hình đất nước mà đã di dân sang các server mới và đầu quân cho Thục hết rồi bạn ơi )

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối