Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 49

Hồn Tướng-1 cách kiếm được nhiều hơn để các anh em tham khảo

Tình hình là hiện nay mình chơi 1 acc đã lên cấp 120 và bắt đầu cảm thấy 1 vấn đề lớn là lượng Hồn Tướng kiếm được trong game không đủ cho nhu cầu của các game thủ như : chuyển chức và điểm tướng
    mình chợt nhớ là vừa rồi nhà phát hành co đợt event sư đồ Ngọa Long cày acc đệ tử len level 40 60 80 100 để ăn code.mình cũng có cày 1 acc cày lên level 100 để ăn code và hiện bỏ phí.trong 1 lần nhàn rỗi mình vào chơi và phát hiện ra acc được nhận thưởng khá nhiều bạc mà ko biết tiêu vào đâu.và mình đã quyên góp số bạc của acc phụ đó cho phần Cúng Tế o giao diện Quốc Chính.trung bình 1 ngày mình vào acc đệ tử 1 lần làm các hoạt động như:trưng thu,sản xuất,nhận thưởng của Quốc Vương...và mới đây nhất là báo danh,điểm năng động...nói chung là tất tần tật những hoạt động có thể ra bạc rồi quyên góp hết số bạc kiếm được cho khoa kỹ nội chính Cúng Tế để khoa kỹ trên tăng và mỗi lần nhận thưởng
    bạn sẽ nhận được số lượng Hồn Tướng nhiều hơn.ngoài ra với cách trên bạn sẽ ko phải phí bạc của acc chính để cường hóa đồ vũ khí,giáp....
    thử nghĩ xem 1 acc đệ tử level 100 1 ngày mình kiếm được khoảng 800.000-1.000.000 bạc để quyên góp,nếu 10 người ,100 người làm như vậy thì tài nguyên hồn tướng các bạn nhận được sẽ như thế nào
    1 cây làm chẳng lên non,3 cây chụm lại nên hòn núi cao
    mong các bạn suy nghĩ vì 1 Ngọa Long lớn mạnh và phong phú hơn
    thanks đã quan tâm đến bài viết của mình
    (cái này là mình tự nghĩ và vì đam mê với game này lên mình post bài.nếu các pro nào đã biết hay đã có bài post thì thông cảm ném đá nhẹ nhẹ thui nha)

ồ bài viết được đó, giờ mới biết , a/e làm theo đi

cái này trước giờ không để ý,mình phải cop bài này cho SV mình mới được

thank bạn nhiều...mình sẽ thử theo cách của bạn

đúng là 1 bài viết đáng để tham khảo, thanks

thank bạn nhé. Mình sẽ cho ĐT QĐ mình xem và a e cố gắng thực hiện.

dạo này các bác lạm dụng acc clone nhỉ, chiếm thành cũng dùng bang clone, chiếm ruộng farm ud cũng dùng clone, giờ đến quốc khố cũng dùng clone, kiểu này dễ ngọa long thành game clone mất thôi :chong mat::chong mat:

Cũng là 1 ý kiến hay mình sẽ test thử xem cấp cúng tế 1 cấp được thêm bao nhiêu hồn tướng 1 cấp lên ít quá thì xem ra là....

hay đó vậy mà từ sự kiện sư đồ mình có cả đống clone mà chả bít làm gì tk bạn nha

cũng hay đó z thì phải tốn công lên 100 a nản:an nhanh:

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối