Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 77
    mình nghĩ online trả lời trực tiếp là hay nhất ! flavli cứ cho câu hỏi bất ngờ vào thời gian bất kỳ ! ai online trả lời thì được ! nhớ chia nhỏ event ra ! 1 lần khoảng 5 code trở xuống thôi !

đố tên tướng dựa vào tình tiết trong tam quốc chí và đặc điểm trong Ngọa Long đi flav (^^)

Có thể ra theo kiểu dạng câu hỏi, nhân vật bí mật nào đó ở Gamethu hay gì gì đó tùy vào Flavli . Mỗi ngày bao nhiêu câu hỏi tùy vào lượng code còn. Làm sao cho đến khi cuối tháng thì hết code tháng 7 để mỗi ngày các bạn đều vào để xem và trả lời câu hỏi kiếm code.

mình nghĩ nên làm event: ai nghĩ ra đc 1 event đc ăn 1 code (nếu event hợp lý và đc flavi chạy trên 4r) :m5: (e vừa nghĩ ra đc 1 event rồi đấy) o55

Ý tưởng pót chiến báo đi, chiến báo càng lạ càng độc thì trao thưởng, thấy sao bạn Flavli đẹp trai. ^^

:GT fight:

ngoclongtiensinh nói vậy thì bạn lấy acc clone bạn, chỉ cần 1 bên đồ cùi, 1 bên đồ vip thì bạn sẽ vẽ ra 1 cb sống động thì có gì khó đâu, vs lại event này mấy bạn lv thấp khó tham gia đc nhiều nhỉ

Hay là mod sẽ lấy 1 hình ảnh nhân vật nào đó rồi bảo a-e đi tìm xem thằng này gặp ở map nào..( có thể gợi ý-- nó lv bao nhiêu hoặc trong khoảng map nào đến map nào cho a0e dễ tìm) câu trả lời sẽ dc mod ẩn cho đến khi công bố kêt quả để a-e khỏi nhìn nhau mà đoán...
    Hoạc.. là mod sẽ dấu 1 câu ỏ 1 hình ảnh nào đó tróng bài viết nào của box.. sau đó bắt a-e đi tìm.. phần thưởng sẽ là code+ gate coi==> vừa khiến a-e phải mày mò tìm hiểu...tham gia diễn đàn hơn
    Mới đầu mod lên treo giải là 10 triệu-... nếu điều kiện hơn thì 50trieu.. thì bõ này lúc nào cũng đông nghẹt..:GT fight:
    Ý kiến ngu- a-e đừng quăng gạch... nếu khả thi và đưa vào áp dụng-- xin mod trả tiền bản quyền( bèo thôi 1 code ) he he:GT hh::GT hh:

nói ra chứ anh em đừng cười

box này tuy là được tôi cố tình để ẩn nhưng mod duyệt bài vẫn vào duyệt hoài à , tôi ko control được khi nào họ duyệt

đã chuân bị cho chiến báo event ngày mai . quan trong nhanh tay hay không

Ý tưởng của ta đã trở thành hiện thực :GT hh::GT hh::GT hh::GT hh:

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối