Trang 3 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 155
    Trích dẫn Gửi bởi SurikenX
    k đc, đã test rồi, làm kiểu đó thế nào cũng bị banned cho koi. Dùng Wpe pro cũng k đc. thứ nhất là nó dùng code flash mới nhất với các thuật toán mã hóa phức tạp, có thấy lúc trc 1 món treo chợ tối đa có 8.3tr thì phải (lúc trc có tìm hiểu là hình như nó sử dụng mã hóa 124bit + 4 bit dấu), bây giờ thì đặt giá bao nhiêu thì đặt--> admin update flash version rồi, rất khó nếu k hiểu về flash. Ta quên tên cái soft để decrypt cái code đó rồi, dùng mấy cái decrypt flash thông thường thì vô tác dụng.

Nếu dùng CE hay Artmoney cũng dò ra đc các chỉ số nhưng chỉ là thay đổi tạm thời, k phải thay đổi trên server. Mỗi lần ta lụm 1 món đồ nào đó nghĩa là đã update trên database rồi, nếu lần kiểm tra sau không tương ứng với database thì nó sẽ báo lỗi hoặc trả về hình dạng ban đầu của items. Nếu đọc trong Hex code cũng tìm ra đc mấy cái biến nhưng k biết đc tên database cũng vô dụng và cũng k biết cách để fake 1 gói tin đến server mà k bị phát hiện. Điều này ngay cả hacker lão luyện và các người tin thông Flash code cũng k làm đc. Nếu họ làm đc thì DF đã chết.

Nói chung đừng suy nghĩ đến việc hack game này nếu k phải là 1 hacker thực thụ mấy em ơi, ngay cả việc dùng soft do hacker,cracker khác viết cũng không phải cách hay, có ai biết bọn họ tung ra rồi dùng mình làm con chốt thử nghiệm, nếu thất bại thì họ k sao còn mình đi tù. Nói chung mấy ng mà tiền nhiều (rất nhiều) và cấp thấp có GAU 2,3 cây nữa do người ta dùng thẻ credit card hoặc visa card ăn cắp của người khác rồi mua creds,items,stuffs trong game rồi bán lại với giá rẻ mạt nhằm rửa tiền ăn cắp được thành tiền mặt hoặc các loại tiền internet thôi. Cái đó thì khỏi phải bàn, vô nhân đạo và vô liêm sỉ lắm--> các em k nên học theo con đường này, nhục lắm, ăn tiền bẩn k no lâu đâu.:dai gia:
    Cái web game này tụi nó lập trình theo mô hình MVC mà, tất cả mọi thứ (thuật toán sinh item loot được, xử lý exp,hp,...) đa phần đều được xử lý ở phía server. Lúc trước tớ có xài wireshark để bắt và phân tích packets rồi, hông có zụ giả tín hiệu được đâu.

Trích dẫn Gửi bởi bosshunter16
    a Ken cầm Gaul khi lvl bn ? thuộc loại nào đc liệt kê ở trên ? =))
    như cai sign của anh, cấp 117. Với lại mấy tụi cấp cao tạo alt để cày là chuyện thường

Lạ quá bình thường của em nó ghi transfer, lúc bấm f nó vẫn ghi là transfer, thế sao biết đc :kinh ngac:

Trích dẫn Gửi bởi thealviss
    Lạ quá bình thường của em nó ghi transfer, lúc bấm f nó vẫn ghi là transfer, thế sao biết đc :kinh ngac:
    À đã hiểu ra, bấm f đợi gần 3s mới thấy đc thay đổi :kinh ngac:
    Cái này phải nhanh tay thả ko thì vẫn xịt
    Cứ nhìn chằm chằm status bar thế nào cũng có ngày ... :chong mat:

cái IE8 lúc nào cũng ghi là là Done
    thỉnh thoảng có ghi error nhưng kể cả khi loot nó vẫn ko thay đổi j vd như transfering từ DF chẳng hạn.
    cái chrome thì cũng chả có dấu hiệu j khi loot cả.
    chả nhẽ down cái bản FF cùi bắp như a ken nói à

Trích dẫn Gửi bởi alexskywalker
    cái IE8 lúc nào cũng ghi là là Done
    thỉnh thoảng có ghi error nhưng kể cả khi loot nó vẫn ko thay đổi j vd như transfering từ DF chẳng hạn.
    cái chrome thì cũng chả có dấu hiệu j khi loot cả.
    chả nhẽ down cái bản FF cùi bắp như a ken nói à
    sax, FF mà bảo cùi bắp à, anh xài nhiều trình duyệt lắm mà rốt cục cũng quay lại xài FF. Còn cái vụ chú ý status bar thì ai bảo em chú ý quá làm gì, cứ nhìn con nhân vật thôi, nó thay đổi là em biết liền mà, k thay đổi thì buông F rồi bấm tiếp. Với lại cách anh làm hay nhất là ở chế độ Single thôi nha, Multi thì khi đang loot hay có vụ có thằng chạy tới thì xuất hiện con leaper bên cạnh lắm.

P/s: Em kiếm cái bản 3.6.13 của anh k ra chứ ở đó có mà down :dai gia:

box giờ vui nhĩ
    nhớ năm xưa có hai ba ngoe làm tới ( chán )
    Ken và ku Xấu giờ giàu ghê
    dạo vòng vòng trong ************
    thấy bác Ken nói hay quá nên vào nói vài câu
    Hồi đó đi loot là em cũng làm như bác đó , mà em chỉnh 2.5 khi đang đi loot . còn mà chay về thì em chỉnh 3~4

:kinh ngac:..hôm trc lấy acc phụ ra thử, 2.0 là error rồi...:kinh ngac:

Trích dẫn Gửi bởi bosshunter16
    :kinh ngac:..hôm trc lấy acc phụ ra thử, 2.0 là error rồi...:kinh ngac:
    sax, coi chừng đó, cái acc tuy là phụ nhưng nếu trong phần profile mà em cho email trùng với thằng acc chính thì cái acc chính cũng bị banned lun. 10 ngày đó nha. Anh thử 1.15 là nó đã error rồi nên dùng 1.1 thôi, từ tháng 1/2010 đến giờ vẫn k bị gì hết.:co vu:

ko trùng đâu anh ê :dai gia:

Trang 3 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối