Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Cộng đồng DFVN trên Facebook

Hi all .
    anh em nào muốn mua bán kinh doanh , bàn luận kinh nghiệm về DF trên FB ghé group này nhé hầu hết các member DFVN pro đều trong Group này.
    https://www.facebook.com/groups/1444890905794282/
    Enjoy!

Lâu lắm ms vào đây, thấy vắng vẻ quá y17

Tình là các ae trong group rất là kiêu ạ, em xin vào group 1 tuần rồi nhưng k cho e vào, lại còn block e nữa, khó hiểu vãi ạ )

FB lập Chưa Tới 1 năm nên không được Apply vào Group đấy. Anh Việt Tú kêu Làm Vậy để tránh lừa đảo ấy. con nêu thưc sự muốn vào thi đê ID FB lại đây Minh kêu Anh Tú Add vào cho

ngáp fb dưới 1 năm lập thì phải có bảo lãnh mới cho vào =]]

ngáp fb dưới 1 năm lập thì phải có bảo lãnh mới cho vào =]]

em moi choi lai. luc do' co choi ma` lau len level nen nghi~. h` choi lai ma` hok gap viet nam nao`.

trong đó toàn mấy thằng đàn bà bợ đít nhau. thách kèo 1 tháng max lv 220 với mình 50tr xong *** dám. ôm hận cay cú 1 tuần sau đá mình ra :v. *** dám đá luôn lúc ấy nhưng đá trước đá sau gì cũng là thằng đàn bà thôi. kể cả thằng huy :3. Bầy đàn rất đông nhưng lần bòi nào tranh luận với mình tụi ấy cũng đuối đâm ra ấm ức . tội nghiệp.

Trích dẫn Gửi bởi trymhoisun
    trong đó toàn mấy thằng đàn bà bợ đít nhau. thách kèo 1 tháng max lv 220 với mình 50tr xong *** dám. ôm hận cay cú 1 tuần sau đá mình ra :v. *** dám đá luôn lúc ấy nhưng đá trước đá sau gì cũng là thằng đàn bà thôi. kể cả thằng huy :3. Bầy đàn rất đông nhưng lần bòi nào tranh luận với mình tụi ấy cũng đuối đâm ra ấm ức . tội nghiệp.
    Bạn cho mình xin nick name trong game của bạn nha, mình vào add friend, trong game nick mình là Cyborg110 nhé. Nghe bạn nói chuyện có vẻ pro quá ko biết sự thật thế nào, hì hì...

thằng huy trong group đó chỉ là chó ăn cức thôi. thấy tao mua cash giá rẻ của ae trong group . mà không mua cash giá cao của nó nó tức đá tao ra khỏi group. 1 thằng đàn bà chó để khốn nạn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối