Trang 3 của 158 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 1580
    SN42 sửa cho đỡ tốn
    Tiền đã ko kiếm được, cứ xài giáp xịn, đạn ngon thì muôn đời chết đói

Trích dẫn Gửi bởi Nobuno
    SN42 sửa cho đỡ tốn
    Tiền đã ko kiếm được, cứ xài giáp xịn, đạn ngon thì muôn đời chết đói
    chuẩn vãi

Trích dẫn Gửi bởi bonga45
    Anh em bác Haimonit còn 3 chiếc áo Reactive. ANh em nào mau đăng ký nhận hàng nào. Nhanh nhanh nào. Lưu ý: Cho mem mới và ở trên Fort. Anh em mau đăng ký bác ấy kẻo hết hàng. Cơ hội nghàn năm có 1
    bác còn 300$ đúng ko

Trích dẫn Gửi bởi haimomit
    bác còn 300$ đúng ko
    Đúng thưa bác. Với lại các anh em xin thông báo rằng đã vào học nên em sẽ off hơi nhìu nhưng ko có nghĩa rằng em sẽ bỏ cái topic này. Em sẽ cố gắng onl để check AE cần gì cứ nói anh em ko cần ngại!!!! Mong AE ủng hộ Topic ngày càng phát triển.

đóng hideout gần fort có gd đc với fort ko ae ? chứ chạy gần tới nơi cũng dặt dẹo rồi gặp trời tồi đâm đầu vào con brute , reaper ...

Trích dẫn Gửi bởi liam90
    đóng hideout gần fort có gd đc với fort ko ae ? chứ chạy gần tới nơi cũng dặt dẹo rồi gặp trời tồi đâm đầu vào con brute , reaper ...
    Ừ còn tùy bác ạ nó phân ra khu vực. VD như: Central Zone, NE, SE,....
    Bửa nào send Full Map cho AE coi. Nó phân ra từng khu lun.

tui có map đầy đủ luôn mà fort nó nằm ở vùng cam nên chạy tới đó gặp toàn quái mạnh đánh cái là nằm nên xem có chỗ nào ở vùng màu vàng đóng hideout mà có thể gd đc với fort thì chỉ có j lên xin nhà tài trợ ít xiềng

Trích dẫn Gửi bởi liam90
    tui có map đầy đủ luôn mà fort nó nằm ở vùng cam nên chạy tới đó gặp toàn quái mạnh đánh cái là nằm nên xem có chỗ nào ở vùng màu vàng đóng hideout mà có thể gd đc với fort thì chỉ có j lên xin nhà tài trợ ít xiềng
    Thực chất mà nói thì tổng cộng có tất cả 13 khu vực mà bạn có thể giao dịch vật phẩm với người khác trên bản đồ trò chơi DF :
    + 4 cứ điểm mặc định : Nastya's Holdout , Dogg's stockade , Precint 13 , Fort Pastor .
    + 9 Khu vực area : Holdout Zone , SW Zone , NW Zone , Central Zone , North Zone , South Zone , Eastern Zone , NE Zone , SE Zone

P/s: Lưu ý bạn là cho dù bạn có lập barricades ở zone cùng với các khu vực mặc định thì bạn cũng không thể giao dịch được với khu vực đó , mà bạn chỉ có thể giao dịch được với những người lập barricades cùng zone đó mà thôi .

Cập nhật hình ảnh của bản đồ Dead Frontier

Trích dẫn Gửi bởi gunnyonline2411
    Cập nhật hình ảnh của bản đồ Dead Frontier
    Thx bác nhìu

Trang 3 của 158 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103 ... CuốiCuối