Trang 2 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 149
    Trích dẫn Gửi bởi kyusony
    lập 1 pic gom người lại đi a :dai gia:
    chắc tiền trước card sau :co vu:
    mấy cái đó tụi em tự làm cũng đc mà, đâu cần anh đâu, chỉ sợ là non tay quá mà tiền mất tật mang thôi. Làm vài lần là quen, cũng phải mất mát mới thành tài chứ :dai gia:

Trích dẫn Gửi bởi hoanghuy89
    đú theo
    bán cash 199.9k / 1tr cash, hay một trăm 99 ngàn 900 đồng =)))
    giao dịch tương tự như a Ken, baokim.vn
    yahoo: huy_gm
    sms: 0959309690

ps: bán cho vui số lượng cực ít và chắc chắn phá giá cho người wen ~~
    Tính tiền phí vận chuyển chưa đấy :tim:

Ai ở tphcm mình bán 100k vnd = 1 triệu cash nè,cash sạch,do tự mình cày lên,thích thì có thể cho ae cmnd hay hộ khẩu lun cũng dc,để cho ae yên tâm thui,mua bán đàng hoàng và uy tín,chỉ còn khoảng 16 triệu cash,thank all

Trích dẫn Gửi bởi albert123
    Tính tiền phí vận chuyển chưa đấy :tim:
    chú nạp mobi hay vina thì mất 20% phí, chuyển ngân hàng thì ko mất phí ~~

Trích dẫn Gửi bởi kutung304
    Ai ở tphcm mình bán 100k vnd = 1 triệu cash nè,cash sạch,do tự mình cày lên,thích thì có thể cho ae cmnd hay hộ khẩu lun cũng dc,để cho ae yên tâm thui,mua bán đàng hoàng và uy tín,chỉ còn khoảng 16 triệu cash,thank all
    có cần gấp ko ? nếu ko cứ thong thả đến cuối tháng này tui mua 1tr5 tất cả đồ của ông như đã rao , ok không? Vì cuối tháng mới lãnh lương nên giờ chưa đủ tiền mua :dai gia::dai gia:

Trích dẫn Gửi bởi sryilyou
    có cần gấp ko ? nếu ko cứ thong thả đến cuối tháng này tui mua 1tr5 tất cả đồ của ông như đã rao , ok không? Vì cuối tháng mới lãnh lương nên giờ chưa đủ tiền mua :dai gia::dai gia:
    vãi, chú cứ làm nhanh thế này mấy chốc sẽ chán thôi ~~ lương có 1tr5 chứ có phải 7 8tr đâu để xài ăn uống cho đã, cash súng thì cứ từ từ mà cày ~~

sax, sao topic bun bán của ta mà ng khác vô chào hàng tè le hột . . . le hết vậy ta :dai gia:. Mà thôi cũng chẳng sao, làm ăn là như thế đóa.:khoe:

vãi, chú cứ làm nhanh thế này mấy chốc sẽ chán thôi ~~ lương có 1tr5 chứ có phải 7 8tr đâu để xài ăn uống cho đã, cash súng thì cứ từ từ mà cày ~~
    ai bảo lương tôi 1tr5 ??? lương ngồi không ở nhà mỗi tháng rung đùi lãnh 18tr chứ 1tr5 khỉ gì , ý tui là ông kutung trước rao bán đồ +cash nếu mua tất cả chỉ lấy 1tr5 nên tôi quyết định xúc thui ,coi như tin ông bạn 1 lần :dai gia::dai gia:

chú nạp mobi hay vina thì mất 20% phí, chuyển ngân hàng thì ko mất phí ~~
    Thôi khi nào mua chuyển ngân hàng cho nhanh, mất có 5000

ku nào tủng rỉnh mua cả acc của kutung cho lẹ. khỏi mất time cày lv kiếm cash mua đồ. cứ thế fang luôn cho sướng.

Trang 2 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối