Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 149
    Trích dẫn Gửi bởi sryilyou
    ai bảo lương tôi 1tr5 ??? lương ngồi không ở nhà mỗi tháng rung đùi lãnh 18tr chứ 1tr5 khỉ gì , ý tui là ông kutung trước rao bán đồ +cash nếu mua tất cả chỉ lấy 1tr5 nên tôi quyết định xúc thui ,coi như tin ông bạn 1 lần :dai gia::dai gia:
    làm gì vậy :sam so::sam so:

Trích dẫn Gửi bởi hoanghuy89
    làm gì vậy :sam so::sam so:
    cho vay tính lãi suất theo tháng :dai gia::dai gia::dai gia: có điều kiện có thể xây khu trọ 2 tầng 16 phòng cho sinh viên thuê , lãi cũng cao phết , vài mét vuông 1 phòng cũng 1-1tr3/tháng chưa kể điện nước :dai gia::dai gia::dai gia:

có cần gấp ko ? nếu ko cứ thong thả đến cuối tháng này tui mua 1tr5 tất cả đồ của ông như đã rao , ok không? Vì cuối tháng mới lãnh lương nên giờ chưa đủ tiền mua :dai gia::dai gia:
    mình cũng đâu còn chơi đâu,,do mở cửa hàng bán dt rùi nên ko co thời gian chơi nữa,,cuối tháng thì cũng dc,,nhưng mà ông ở đâu,,tphcm thì giao dịch dễ hơn,,ai mua jì thì cứ pm nick kutung304 or 0909510690 gặp Tùng,,mún giao dịch ở nhà Tùng hay nhà ai cũng dc,,thank

Trích dẫn Gửi bởi kutung304
    mình cũng đâu còn chơi đâu,,do mở cửa hàng bán dt rùi nên ko co thời gian chơi nữa,,cuối tháng thì cũng dc,,nhưng mà ông ở đâu,,tphcm thì giao dịch dễ hơn,,ai mua jì thì cứ pm nick kutung304 or 0909510690 gặp Tùng,,mún giao dịch ở nhà Tùng hay nhà ai cũng dc,,thank
    ở HN , nhưng nếu đã muốn tôi sẵn sàng chuyển tiền qua ngân hàng cho bạn , tớ xưa nay ko thích mập mờ ,cũng có thể gọi là uy tín ,gd mua GM với cash của 1 số người trong box này rồi , toàn tiền trước hàng sau . Nhưng với cậu chưa biết thế nào , tớ cần 1 ng xác thực thông tin cậu đưa ra là chính xác , nói cách khác là có lừa đảo hay không . Tớ nói câu này thà mất lòng trước còn hơn mất lòng sau , ở thời buổi này tin tưởng nhau là tốt nhưng đặt lòng tin cũng phải có cơ sở ,chứ thề thốt lừa đảo làm chó hay đại loại goi điện xác thực thỳ tớ gặp nhiều vụ lừa tương tự rồi , cậu thông cảm vì tính tớ vốn cẩn thận :bat luc:

ở HN , nhưng nếu đã muốn tôi sẵn sàng chuyển tiền qua ngân hàng cho bạn , tớ xưa nay ko thích mập mờ ,cũng có thể gọi là uy tín ,gd mua GM với cash của 1 số người trong box này rồi , toàn tiền trước hàng sau . Nhưng với cậu chưa biết thế nào , tớ cần 1 ng xác thực thông tin cậu đưa ra là chính xác , nói cách khác là có lừa đảo hay không . Tớ nói câu này thà mất lòng trước còn hơn mất lòng sau , ở thời buổi này tin tưởng nhau là tốt nhưng đặt lòng tin cũng phải có cơ sở ,chứ thề thốt lừa đảo làm chó hay đại loại goi điện xác thực thỳ tớ gặp nhiều vụ lừa tương tự rồi , cậu thông cảm vì tính tớ vốn cẩn thận :bat luc:
    Thì bạn mún xác thực ra sao cũng dc nè,,,khách hàng là thượng đế mà

bạn có quên ai uy tín trên này có thể bảo lãnh không , ví dụ mod cá sấu , bác ken , hoanghuy ,... những người có thể tin tưởng được đó

sax, còn gì là cái topic của ta nữa chứ :khoc to:.

P/s: chính vì mún mọi việc dễ dàng nên mới mở cái topic bán cash bằng thẻ cào cho lẹ, khỏi cần xác nhận này nọ cho mất công chứ ai mà chẳng mún gd thông qua ngân hàng chứ. :dai gia:

Có vẻ ế muê huê huê huê! vào chym lợn và kiểm tra box rồi ngủ mai đi học :|

bạn có quên ai uy tín trên này có thể bảo lãnh không , ví dụ mod cá sấu , bác ken , hoanghuy ,... những người có thể tin tưởng được đó
    vãi trym ta mà uy tín à, trùm lừa đảo nhá nhá :|

có đại gia nào cho mình mươn 1-2m đánh bạc đc ko nhỉ?

Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối