Trang 34 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 24323334
Kết quả 331 đến 336 của 336
    chắc toạch đh, ba má thu máy

Trích dẫn Gửi bởi tranglovelydovey
    Hở Rebellion RN bây giờ toàn 6m 1 cây mà xem topic của Eyes of Dead trên 4rum game ý
    cái bio ở đâu ra thế này mà bỏ game phí quá

Có ai chạy qua nas mua nails+plank đem về ez hay fp bán giống mình ko? Giá hơj bị chênh lệch đó.

Trích dẫn Gửi bởi nguyencongtruc
    Có ai chạy qua nas mua nails+plank đem về ez hay fp bán giống mình ko? Giá hơj bị chênh lệch đó.
    thế thì bao giờ mới giàu tui ngày xưa toàn nghe bô lão dự giá rồi mua để dành cái gì cái kia thôi như mua greyhawm lúc trc có hơn 1 mil thì phải giờ 5 mil rồi ~~> lãi 4 mil

Hiện tại có vài Mem mới khi bắt đầu chơi hay gặp phải tình trạng ngay lúc ra khỏi Outpost thì bị
    failed to download data file
    Hầu hết trường hợp error này là do người dùng xài FF , Chrome hoặc có cài chương trình hổ trợ download IDM ngay khi vừa bắt đầu chơi .

Trường hợp 1 : Thường gặp phải là do thằng IDM nó bắt các gói .ZIP của DF khi down về làm cho quá trình down bị khựng lại và ko thể típ tục ==> error

Khắc phục : Khi vửa ra khỏi outpost khi thanh màu xám của DF vửa hiện ra bạn bấm giữ phím ALT ( giữ cứng) cho đến khi thanh màu xánh chạy hết và chuyển sang load % thì bạn thả ra.
    Hoặc click vào giao diện của IDM vào tab Option -> File types -> xóa chữ ZIP -> Ok .reload lại FF là đc

Trường hợp 2 : Đa phần là do IP hoặc FF cũ chưa đc update.

Khắc phục : Hầu hết các trường hợp này mình sử dụng trình duyệt web Opera portable để downdata ,sau khi down xong mình sẽ chuyễn về FF và chơi lại như cũ
    ( đây là cách mình thường sừ dụng nhất )

http://portableapps.com/apps/internet/opera_portable ( nếu sợ link này có virus thì bạn có thể tự tìm các link khác vậy)

1 năm mới quay lại , ae thế nào rồi , mai thi đh tốt nhá

Trang 34 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 24323334