Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24

có cái này cũng lập topic mới là sao ??

Cái đó bán khoảng 1 tháng là thôi

Hay đấy chứ , cám ơn KG nhé , update thông tin cho anh em , nó ra cái này thì đến giờ cái này là cái xịn nhất trong dòng submachine gun ^^.

Nhưng mà thà dùng Corpse Destroyer còn hơn , chỉ yêu cầu 110 điểm Machine Gun , đam to hơn hẳn, nói chung , lại thêm 1 cục xít của AdmPwn.

Mua phí tiền, 1 tháng nữa, giá chỉ còn 2m-3m ... đừng dại.

Trích dẫn Gửi bởi PiITCorp
    Hay đấy chứ , cám ơn KG nhé , update thông tin cho anh em , nó ra cái này thì đến giờ cái này là cái xịn nhất trong dòng submachine gun ^^.

Nhưng mà thà dùng Corpse Destroyer còn hơn , chỉ yêu cầu 110 điểm Machine Gun , đam to hơn hẳn, nói chung , lại thêm 1 cục xít của AdmPwn.

Mua phí tiền, 1 tháng nữa, giá chỉ còn 2m-3m ... đừng dại.
    submachine là cái dòng mình chả bao giờ muốn xài
    phí tiền phí stats thà xài HMG vui hơn

Hay thật , cái 1500 credít này cho tới giờ vẫn chửa ai mua , admin tài ghê.

Hay thật , cái 1500 credít này cho tới giờ vẫn chửa ai mua , admin tài ghê.
    Mua làm giề, mua về tế sống chắc lun, mó a cái cây súng cùi, thằng admin hum bữa đưa ra cây HH cũng đã thấy nhảm rồi, giờ tới cây này. Nếu mà tăng dame cho em nóa k lẽ dame của nó sẽ same same với mấy cây HMG à, mà HMG thì thằng admin k thể tăng thêm do nếu tăng thêm thì mấy thằng có GAU sẽ kiện nó chết, mà tăng dame GAU lên bây giờ thì thằng admin đang suy nghĩ. K biết nó đã tung người đi mua lại đc bao nhiêu cây nữa kể từ khi nó mua lại của người chơi (nghe đâu chỉ còn gần 100 cây tại thời điểm gần 2 trước).

Trích dẫn Gửi bởi SurikenX
    Mua làm giề, mua về tế sống chắc lun, mó a cái cây súng cùi, thằng admin hum bữa đưa ra cây HH cũng đã thấy nhảm rồi, giờ tới cây này. Nếu mà tăng dame cho em nóa k lẽ dame của nó sẽ same same với mấy cây HMG à, mà HMG thì thằng admin k thể tăng thêm do nếu tăng thêm thì mấy thằng có GAU sẽ kiện nó chết, mà tăng dame GAU lên bây giờ thì thằng admin đang suy nghĩ. K biết nó đã tung người đi mua lại đc bao nhiêu cây nữa kể từ khi nó mua lại của người chơi (nghe đâu chỉ còn gần 100 cây tại thời điểm gần 2 trước).
    Hờ hờ , bác nói thế nào ấy chứ em thì nghĩ , không biết có vụ "mua lại của người chơi" không , nhưng riêng vụ "tăng dame GAU" em tin là không thể.Hồi trước giá nó là 11000 credits , riêng hồi ấy GAU là cái thứ làm hỏng game , vì cây súng xịn nhất hồi ấy ở dòng submachine là K-50M , nó bán 2000 credits thì phải.Dam nhỏ hơn hẳn
    ( 69.86). Em thấy vài thằng trên top chỉ cần cầm nguyên 3 cây Gau chẳng cần súng khác.Cho đến giờ Gau đã có 3 năm rồi , vậy mà vẫn bá đạo, vậy so với các thể loại game khác , 11k credits đầu tư vào game này hơn 3 năm sau vẫn là mạnh nhất thì theo em admin nó đã quá ưu đãi những người nạp tiền rồi.Bác nên nhớ gần 40mil VND em đầu tư vào TGHM trong vòng 3 tuần , sau 4 tháng trở thành phế nhân.
    Thằng em em nói game Võ Lâm Chi Mộng , cu anh nó trong top 5 phải nạp hơn 30mils mỗi tháng.

Vậy nên em thấy cái hơn 3 năm của GAU trong game này đã là lâu quá rồi @_@.

Trên blog có vài người nhận xét cứ 3-4 tháng lại có 1 súng mới , mà em thấy cái HMG XLGunner-8 dam nó lên 280.16

Tỉ lệ crit của HMG là 4% , trong khi minigun là 2%

Vậy là cũng khá gần rồi ^^ , GAU hơn ~80 dam.

Thế nên em nghĩ :"> ... là GAU sẽ bị đuổi kịp trong vòng 2 năm tới thôi .
    Mới cả thằng admin này không giỏi câu $ như mấy bác bên Đột Kích , cùng 1 loại súng hết màu đỏ rồi đến màu vàng , nhìn đẹp long lanh mặc dù vẫn là nó .

Game này mà có vụ phiên bản gold với phiên bản silver gì đó nữa thì tuyệt quá ... nhìn súng bây giờ xấu như ....

Hờ hờ , bác nói thế nào ấy chứ em thì nghĩ , không biết có vụ "mua lại của người chơi" không , nhưng riêng vụ "tăng dame GAU" em tin là không thể.Hồi trước giá nó là 11000 credits , riêng hồi ấy GAU là cái thứ làm hỏng game , vì cây súng xịn nhất hồi ấy ở dòng submachine là K-50M , nó bán 2000 credits thì phải.Dam nhỏ hơn hẳn
    ( 69.86). Em thấy vài thằng trên top chỉ cần cầm nguyên 3 cây Gau chẳng cần súng khác.Cho đến giờ Gau đã có 3 năm rồi , vậy mà vẫn bá đạo, vậy so với các thể loại game khác , 11k credits đầu tư vào game này hơn 3 năm sau vẫn là mạnh nhất thì theo em admin nó đã quá ưu đãi những người nạp tiền rồi.Bác nên nhớ gần 40mil VND em đầu tư vào TGHM trong vòng 3 tuần , sau 4 tháng trở thành phế nhân.
    Thằng em em nói game Võ Lâm Chi Mộng , cu anh nó trong top 5 phải nạp hơn 30mils mỗi tháng.

Vậy nên em thấy cái hơn 3 năm của GAU trong game này đã là lâu quá rồi @_@.

Trên blog có vài người nhận xét cứ 3-4 tháng lại có 1 súng mới , mà em thấy cái HMG XLGunner-8 dam nó lên 280.16

Tỉ lệ crit của HMG là 4% , trong khi minigun là 2%

Vậy là cũng khá gần rồi ^^ , GAU hơn ~80 dam.

Thế nên em nghĩ :"> ... là GAU sẽ bị đuổi kịp trong vòng 2 năm tới thôi .
    Mới cả thằng admin này không giỏi câu $ như mấy bác bên Đột Kích , cùng 1 loại súng hết màu đỏ rồi đến màu vàng , nhìn đẹp long lanh mặc dù vẫn là nó .

Game này mà có vụ phiên bản gold với phiên bản silver gì đó nữa thì tuyệt quá ... nhìn súng bây giờ xấu như ....
    cái thể loại này e thấy nó k phù hợp để thêm màu mè

Trích dẫn Gửi bởi manlyclassic
    cái thể loại này e thấy nó k phù hợp để thêm màu mè
    Vậy nhưng mình thấy cái dòng Corpse đẹp mà , cầm lên ít nhất chưa đen bẩn như các dòng khác , kể cả nhìn cái hình tĩnh của nó trong inner city cũng thấy màu nó đẹp hơn hẳn các vũ khí còn lại.

@__@ , sau này ra con Red Titanium Blades thì đẹp quá nhể T__T.

To bác Ken :

GAU là ngày trước Admin cần fast cash để phát triển , giờ nó giàu rồi hề hề.

Nhưng bác Ken nghĩ xem nhé ^^ :

Giống dòng SH nổi tiếng 1 thời ở Việt Nam, ai cũng ca tụng SH nhập , giá đội lên so với giá gốc 20-30tr , mà còn cháy hàng mua phải đặt trước.Nhưng Honda thì chả được lợi gì từ cái tiếng tăm ấy, chỉ là giới cò xe và hội buôn bán kiếm lãi.Cuối cùng Honda quyết định giảm giá dòng SH xuống còn 77 triệu đồng để cạnh tranh với Piagio cùng tầm giá ~> Chỉ nhằm kiếm lãi.

Y như thế với GAU , GAU là 1 sản phẩm hiện nay chắc chắn admin không muốn để tồn tại vì 2 lý do :

1.Gây mất cân bằng game.
    2.Có GAU , Admin sẽ không bán được những súng khác yếu hơn với giá cao , mà sẽ phải stick to tầm giá 1k ~> 2k như bây giờ , em tin là nó đau khổ lắm :GTbngo:

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối