Kết quả 1 đến 1 của 1

thảo luận về event,new ver,hoạt động hàng ngày!

Xin chào AE lâu này ta đã quen với Df bt chả có event hay gì mới quá quen vì thế topic dc lập ra với mục đích giự đoán hoặc thảo luận về event sẽ có hoặc thậm chí new version
    trước tiên mình sẽ bắt dầu với 1 vài bằng chứng trứng minh phiên bản mới:

-New boss http://www.youtube.com/watch?v=FcBGX7yEgAQ (ko biết phải chém gió hay ko)
    -theo vài thông tin mình đọc trên 1 4rum thảo luận về DF=tiếng anh trên mạng USA nó có nói tạm dich là có thể phiên bản mới sẽ ra thêm 1 khu vực mới màu tím và 1 pastor mới có thể là 1 siêu thị và class bảo vệ là chef cầm m60 pastor nằm giữa khu vực màu tím và đen
    vu khí mới là ném lựu đạn(thấy nó vẽ cái tay cầm quả lựu đạn), súng lục bắn 2 viên 1 phát,tên lửa vác vai với giá 6000 credit 1 băng đạn 500 viên 200 credit người đâu tiên tới pastor sẽ dc tặng 1 khẩu vulcan người thứ 2 thì dc giáp giảm 80% người cuối sẽ dc 50k cash tất cả chỉ là nói ko có chứng cứ để tin lên mình cũng chả chắc
    xem xog quên chép địa chỉ tắt máy luân thế là máy đóng băng mất toi cái địa chỉ để vô xem hài

P/S:AE xem có event nào mới ko mang ra thảo luận

Trích dẫn Gửi bởi huydietzombie
    Xin chào AE lâu này ta đã quen với Df bt chả có event hay gì mới quá quen vì thế topic dc lập ra với mục đích giự đoán hoặc thảo luận về event sẽ có hoặc thậm chí new version
    trước tiên mình sẽ bắt dầu với 1 vài bằng chứng trứng minh phiên bản mới:

-New boss http://www.youtube.com/watch?v=FcBGX7yEgAQ (ko biết phải chém gió hay ko)
    -theo vài thông tin mình đọc trên 1 4rum thảo luận về DF=tiếng anh trên mạng USA nó có nói tạm dich là có thể phiên bản mới sẽ ra thêm 1 khu vực mới màu tím và 1 pastor mới có thể là 1 siêu thị và class bảo vệ là chef cầm m60 pastor nằm giữa khu vực màu tím và đen
    vu khí mới là ném lựu đạn(thấy nó vẽ cái tay cầm quả lựu đạn), súng lục bắn 2 viên 1 phát,tên lửa vác vai với giá 6000 credit 1 băng đạn 500 viên 200 credit người đâu tiên tới pastor sẽ dc tặng 1 khẩu vulcan người thứ 2 thì dc giáp giảm 80% người cuối sẽ dc 50k cash tất cả chỉ là nói ko có chứng cứ để tin lên mình cũng chả chắc
    xem xog quên chép địa chỉ tắt máy luân thế là máy đóng băng mất toi cái địa chỉ để vô xem hài

P/S:AE xem có event nào mới ko mang ra thảo luận
    nghi là chú chém chứ không phải bọn nó chém

ế mua GM pmm yahoo sao ko trả lời

nghe trong gió có tiếng của em

mày chém không biết ngượng mồm ak

cái loại mày câm xem đừng chửi nói năng cần thận đi cho dại cái loại phế thải của xã hội ko thick thì biến

Hmmm, cho mình hỏi, có ai biết build police officer ko?

Nên xài vk nào rồi này nọ. Xin cảm ơn trước.

[QUOTE="xGhostx8"]Hmmm, cho mình hỏi, có ai biết build police officer ko?

Nên xài vk nào rồi này nọ. Xin cảm ơn trước. :gtlol:
    Cái topic này đâu phải chổ hỏi cách build

buil hết vào agi vs melee

có tin tức mới này vào web này để xem nhá
    http://deadfrontierdev.blogspot.com/