Kết quả 1 đến 8 của 8

Tùy vào số điểm bạn giết người nữa vd kill 1 người lv 20 trong Arena thì bạn dc 40 điểm, ngoài inner thì dc 80 (nghe nói + dc tối đa 80 điểm) và bạn còn phải đứng đầu top PVP thì mới vào dc dusk shop.Mà tụi đầu top toàn 3k mấy điểm thôi

Trích dẫn Gửi bởi tvkib1
    Mình nghe nói là vào Arena kill 100 người là được mua môt món Dusk phải không vậy nếu đúng là vậy thì làm sao biết được mình đã kill bao nhiêu người
    Tính điểm pvp chứ ko tính theo người mà bạn phải đứng đầu mới mua được chứ mà ko mua theo món mà là được vào mua hết cơ

Mấy bố top đấy chắc cũng phải nhờ người đứng cho diết để farm điểm.

vậy làm sao vào shop trong arena gì đó như bạn nói ??

Trích dẫn Gửi bởi talatommy12
    vậy làm sao vào shop trong arena gì đó như bạn nói ??
    Đơn giản , đánh bại tất cả đứa nào đút đầu vô arena hoặc bật PvP ngoài đường , cuối tuần ai nhiều điểm PvP nhất sẽ đc vào shop nghe đơn giản dễ hiểu quá đúng hok

Trích dẫn Gửi bởi albert123
    Mấy bố top đấy chắc cũng phải nhờ người đứng cho diết để farm điểm.
    Đa số các cháu toàn chơi kiểu hội đồng thôi ! nhớ trước mình cầm mỗi VSS và giáp Ex.Reative GC cũng leo lên đc top 3 PVP =)) xấu hổ cho mấy thằng cầm Gau-19 =)) có quả 2 thằng đang cầm Gau xả nhau , mình lao vào bắn hôi thể nào chết cả 2

Trích dẫn Gửi bởi thansau111
    Đa số các cháu toàn chơi kiểu hội đồng thôi ! nhớ trước mình cầm mỗi VSS và giáp Ex.Reative GC cũng leo lên đc top 3 PVP =)) xấu hổ cho mấy thằng cầm Gau-19 =)) có quả 2 thằng đang cầm Gau xả nhau , mình lao vào bắn hôi thể nào chết cả 2
    Bắn trực tiếp vào người nó hay bắn vào vị trí nó sắp đi tới ( lead ) vì mạng nước ngoài vs mình lag lag nên chả bik phải bắn đâu mới trúng cầm Rifle