Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

Không bik nói sao nữa , hok bik thế này gọi là newbie hay sao

mình cũng lvl40 mà chơi có 1 mình tới bây h lun chán mún chết nhưng vẫn có hứng chơi !!!!
    đang ở phường 13 lvl thế này đi loot lụm đồ khó khăn gúm lâu lâu tự nhiên 1 đám zombie nhí mình thế là rớt vào tình trạng hiễm nghèo mà còn hok có đạn để giết bọn zombie ấy nữa . Tình cảnh giáp chỉ có 40% , có 1 cây katana với 1 khẩu xm8 lại ko có đạn thì mấy anh hĩu cho ha
    Và bây h đây sắp chán mún die chuẩn bị từ bỏ thì gặp phải 4rum tốt này có nhìu ng` chơi vui lắm nếu có đi loot và chỉ định thời gian thích hợp thì báo em nha
    mấy anh cấp trên xin chỉ giáo cho em !!!!

Lập thớt nhảm. Vote ban nick

tại sao lại nhảm
    em chỉ mún đc mấy anh chỉ giáo thôi tại chơi tới đây thấy đi sâu vào thì hok đi nỗi mà đi 1 chỗ hoài cũng chán thì phải làm sao

Trích dẫn Gửi bởi tpthinh
    chú cứ từ từ để ng` ta trình bày

vote chạy lên fort làm nv để lên lv kiếm tiền

nghe nói lên fort làm nv khó khăn lắm em mới lvl 40 liệu có đc ko

Trích dẫn Gửi bởi talatommy12
    mình cũng lvl40 mà chơi có 1 mình tới bây h lun chán mún chết nhưng vẫn có hứng chơi !!!!
    đang ở phường 13 lvl thế này đi loot lụm đồ khó khăn gúm lâu lâu tự nhiên 1 đám zombie nhí mình thế là rớt vào tình trạng hiễm nghèo mà còn hok có đạn để giết bọn zombie ấy nữa . Tình cảnh giáp chỉ có 40% , có 1 cây katana với 1 khẩu xm8 lại ko có đạn thì mấy anh hĩu cho ha
    Và bây h đây sắp chán mún die chuẩn bị từ bỏ thì gặp phải 4rum tốt này có nhìu ng` chơi vui lắm nếu có đi loot và chỉ định thời gian thích hợp thì báo em nha
    mấy anh cấp trên xin chỉ giáo cho em !!!!
    Có katana là không sợ đói , cần ta cầy hộ nick cho mấy hôm lại có vài trăm cash tiêu bét nhè ra

Trích dẫn Gửi bởi tpthinh
    Lưu ý bác talatomy lần sau có vào diễn đàn nào thì đọc các bài viết trước nhé , ở đây có mấy bài như '' donate stuff cho anh em nghèo khó '' hoặc đầu trang có HDF (hiệp hội dead frontier ) dùng để người chơi nào có nghèo khó thì vào để lấy ít vốn chơi game .Chứ cái tình trạng '' sapm topic'' như bây giờ khéo có ngày ban nick và ăn gạch ấy chứ

dạ em xin lỗi :m3: em chỉ mới 16t thôi ạ

Trích dẫn Gửi bởi talatommy12
    dạ em xin lỗi :m3: em chỉ mới 16t thôi ạ
    Em chỉ 14 tuổi thôi , cái đấy có phải vấn đề tuổi tác đâu mà là do ý thức chúng ta thôi chứ ?

em chỉ mới 18 tuổi

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối