Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

mọi người cho em hỏi ngu tí

sao mọi người tới end zone mà ko chết mình tới đó thì chết ko vậy:GT tt:??? mình đang đi bị 2 con boss Mother lửa zí theo và death luôn ở vùng màu đen@@ chưa lot được gì mọi người chỉ cách nào an toàn tới end zone được ko để mình lot đồ ngon ngon tí đem về bạn o11

ko ai giúp mình tới end zone 1 cách an toàn à o13o13

bạn lv bao nhiêu roy?

bác hỏi thì lập 1 topic thôi làm gì mà cứ tạo xong rồi bỏ đó lập topic khác làm gì, làm vầy cũng k thèm tl đâu.

mình lv 31 rồi mà mình ít lên web spwan lắm

bạn hỏi thì lập 1 topic thôi chứ mà 1 câu hỏi 1 topic còn gì nữa =]]. 31 xuống EZ được rồi mele khoảng 100 cầm katana crit khoảng 80 trở lên và agi 80 trở lên là được, cũng không cần xuống tới EZ ở trên EZ 1 2 block bạn loot chỗ đó cũng đc rồi, loot 12.7, .50, 7.5, morphine và nero v.v. đầy thì lập outpost bỏ tạm hết vào chợ sau đó ra loot tiếp.

mele chỉ có 60 còn lại mình nâng súng máy và shotgun rồi =(( còn agt thì chỉ có 80 thôi vậy có lot ở end zone được ko? mình đi đâu cũng gặp boss à +_+:kinh ngac:

bạn cho mình hỏi giết 1 con boss là cả 1 khu ko còn con zombie hả bạn?

thứ nhất muốn dễ loot cần tăng mele nhiều vì lên đủ 100 mele cầm đc katana thì 1 hit là chết 1 con vàng 3 hit con râu nho và 4 hit con nhện rất tiện cho việc đi loot, bạn tăng nhiều điểm kia quá khó cho việc loot End zone lắm vì cứ vào khoảng 30 phút là tự động aggro quái bu nhiều lắm. Còn khi giết boss vẫn còn zombie, nhân tiện nói luôn là nếu giết 2 con boss trong cùng 1 khu thì chỉ loot được 1 cái xác thôi.

hảo nhào giết chết được 2 con zombie lửa chỉ lượm được 1 cái xác cái nhiệm vụ kêu giết 15 con mới đau khi đang giết có boss khác xử lý mình luôny19

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối