Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

Cần hướng dẫn cách tăng Stat

Mình lv 50 định reset stat lại vì lúc đầu build lung tung quá, hướng build là Melee/Rifle/Shotgun, bảng stat mình định tăng như sau:

Strength: 46++
    Endurance: 50
    Agility: 100 (+24) = 124
    Accuracy: 36 (+24) = 60
    Critical Hit: 88 (+24) = 112
    Reloading: 75 (+24) = 99

Điểm sau đó sẽ cộng dần vào Strength cho tới khi đủ 100 mặc Reactive XT.
    Các bác thấy như thế được chưa? :niem kinh:

P/S: Điểm bonus Endurance từ giáp ko có tác động vào HP vậy mục đích của nó là gì?

Trích dẫn Gửi bởi leekah
    Mình lv 50 định reset stat lại vì lúc đầu build lung tung quá, hướng build là Melee/Rifle/Shotgun, bảng stat mình định tăng như sau:

Strength: 46++
    Endurance: 50
    Agility: 100 (+24) = 124
    Accuracy: 36 (+24) = 60
    Critical Hit: 88 (+24) = 112
    Reloading: 75 (+24) = 99

Điểm sau đó sẽ cộng dần vào Strength cho tới khi đủ 100 mặc Reactive XT.
    Các bác thấy như thế được chưa? :niem kinh:

P/S: Điểm bonus Endurance từ giáp ko có tác động vào HP vậy mục đích của nó là gì?
    nếu bạn mun build meelee rfile shotgun để pvp thì bạn k nên nâng agi trước mà hẫy str rồi crit với reload trước
    add nick :lastgirlonearth mình hoặc là yahoo nuocmat_emroi_trochoiketthuc2001 nhé bạn
    còn cái endurance là sức bền hay còn gọi là máu
    bạn nâng càng nhìu càng trâu thôi

Trích dẫn Gửi bởi phatthinh123456
    nếu bạn mun build meelee rfile shotgun để pvp thì bạn k nên nâng agi trước mà hẫy str rồi crit với reload trước
    add nick :lastgirlonearth mình hoặc là yahoo nuocmat_emroi_trochoiketthuc2001 nhé bạn
    còn cái endurance là sức bền hay còn gọi là máu
    bạn nâng càng nhìu càng trâu thôi
    Nâng str trc để làm gì vậy bác, mình chủ yếu đi loot + giết boss thôi chứ ko khoái PVP lắm, cái đó để sau cũng dc còn Endurance ở đây ý mình nói cái bonus từ giáp ấy chứ ko phải tăng trong stat

Trích dẫn Gửi bởi leekah
    Nâng str trc để làm gì vậy bác, mình chủ yếu đi loot + giết boss thôi chứ ko khoái PVP lắm, cái đó để sau cũng dc còn Endurance ở đây ý mình nói cái bonus từ giáp ấy chứ ko phải tăng trong stat
    nang str để mang súng shotgun cần str mà ...:sieu nhan:
    endurance nói rồi bonus từ giáp là + điểm vào điểm endu tăng máu cho khỏe tý bạn tăng max hinh như tedrill thoc tren 4 cai moi chet thi phải binh thường k giáp thì 2 cái là chết 1 người :kinh ngac:

nang str để mang súng shotgun cần str mà ...:sieu nhan:
    endurance nói rồi bonus từ giáp là + điểm vào điểm endu tăng máu cho khỏe tý bạn tăng max hinh như tedrill thoc tren 4 cai moi chet thi phải binh thường k giáp thì 2 cái là chết 1 người :kinh ngac:
    Đâu có đâu bạn, theo như trên wikia ghi thì "Note: When MC'ed armour is broken while still equipped, the stats will stay increased unless the MC armour has been unequipped. Also, Endurance bonuses from MC'ed armour does not directly affect your total health, but it acts as pseudo-health, for the same effect." Mình cũng coi chỉ số HP trước và sau khi mặc giáp ko có tăng gì hết, có lẽ nó chỉ có tác dụng cho Energy thui. :bat luc:

Giáp thì tăng Agility và endurage thôi ...! sức chạy và sức chịu đòn! cứ reset lại cho streng lên 100 đi! mặc XT và xài USan-12 T.T!

Trích dẫn Gửi bởi leekah
    Đâu có đâu bạn, theo như trên wikia ghi thì "Note: When MC'ed armour is broken while still equipped, the stats will stay increased unless the MC armour has been unequipped. Also, Endurance bonuses from MC'ed armour does not directly affect your total health, but it acts as pseudo-health, for the same effect." Mình cũng coi chỉ số HP trước và sau khi mặc giáp ko có tăng gì hết, có lẽ nó chỉ có tác dụng cho Energy thui. :bat luc:
    tăng chứ bạn khi giáp bạn bị broken thì nó mới là chỉ số ảo :tu tat:
    bạn nhìn sao chứ mình nhìn nó vẫn + bình thường mà
    wikia nó ghi rõ ràng là endurance bonus tu MC amour là chỉ số ảo khi bị broken thôi mà

tăng chứ bạn khi giáp bạn bị broken thì nó mới là chỉ số ảo :tu tat:
    bạn nhìn sao chứ mình nhìn nó vẫn + bình thường mà
    wikia nó ghi rõ ràng là endurance bonus tu MC amour là chỉ số ảo khi bị broken thôi mà
    Vậy mà mình thấy nó chẳng tăng gì cả hic, broken hay ko broken gì thì cũng "does not directly affect your total health" mà, bạn coi lại dùm thử xem :kinh ngac:

Trích dẫn Gửi bởi thansau111
    Giáp thì tăng Agility và endurage thôi ...! sức chạy và sức chịu đòn! cứ reset lại cho streng lên 100 đi! mặc XT và xài USan-12 T.T!
    vậy thì phải đợi lần rs thứ 2 ròi vì chưa đủ $ mua 2 thứ đó :khoc to:

Trích dẫn Gửi bởi leekah
    Vậy mà mình thấy nó chẳng tăng gì cả hic, broken hay ko broken gì thì cũng "does not directly affect your total health" mà, bạn coi lại dùm thử xem :kinh ngac:
    mình cũng k rõ mà theo số đông thì ai chả thèm số 24 trong cái giap của mình :dai gia:

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối