Kết quả 1 đến 8 của 8

Mời mod xác minh ạ

Vâng, tiêu đề nói hết rồi , em xin nói đơi giản thôi là vào 7h49 em có giao dịch với bác phamcongtin , chi tiết về cuộc đối thoại tại đây ạ:
    share.vnn.vn/dl.php/9838153
    Sr vì đoạn thương lượng hơi dài dòng...
    Như đã nói trên,sau khi thương lượng , em đã đọc mã thẻ và mất toi 100k , báo hại phải lấy thẻ kia đổi lại tiền

Khi em gọi điện tổng đài xác nhận thì nó yêu cầu đọc số seri ,tổng đài báo thẻ đã sử dụng vừa mới đó thôi , vào lúc 7h7 phút ,tức là khoảng 1 phút sau đoạn giao dịch(đoạn chat em có ghi rõ thời gian ạ) tới lúc nãy thì thằng ngu cũng bik chuyện gì xảy ra

Mod có thể gọi 19008198 để xác minh , đây là sêri và mã
    sr:51705837246
    MS:6582 22879 3183
    K rõ là bác phamcongtin nạp vào web hay vào đt mà bảo nạp ko đc thẻ chứ thực chất em cũng chả dám nói bác ấy lừa đảo đâu nên mới post bài này mong mọi người xác minh ạ
    Em dám thề trên đầu cả gia đình em là em ko hề lừa đảo ,bình sinh em ko bao giờ bik lừa đảo ai đâu ạ :khoc to:

xác minh cái vẹo gì =]

dkm thằng này lòi ra này mod chém no nhanh. chuyện như vầy:
    Hôm qua tưởng bán được cash ai dè bị thằng nick zein T nó lừa 1tr cash, ai từng bán cash cho thằng này thế, cho mình biết địa chỉ thông tin nó cho mình với. dkm nó đưa mình thẻ nạp viettel 100k, nạp hoài *** được, nó nói mình lừa nó, mình send qua 1tr cash để giao dịch tiếp thì nó lật lộng kiu mình lừa nó. cuối cùng mất 1tr cash, còn 100k viettel thì nó lấy thẻ nạp ở đâu ra ấy. cảnh giác nhé anh em. bị lừa đau thật, thằng khốn mày trên gamethu.vn thì lòi mặt móc mày ra. ăn 1tr cash còn to mồm hả:tuc gian:. mày lấy *** file nghe của tài khoản nào? dkm ngon đọc số coi.thằng chó 1tr cash mày ăn đi nhé.

vậy bây giờ 1tr cash ở đâu. giờ bố ai dám giao dịch nữa không.dkm

Trích dẫn Gửi bởi phamcongtin
    dkm thằng này lòi ra này mod chém no nhanh. chuyện như vầy:
    Hôm qua tưởng bán được cash ai dè bị thằng nick zein T nó lừa 1tr cash, ai từng bán cash cho thằng này thế, cho mình biết địa chỉ thông tin nó cho mình với. dkm nó đưa mình thẻ nạp viettel 100k, nạp hoài *** được, nó nói mình lừa nó, mình send qua 1tr cash để giao dịch tiếp thì nó lật lộng kiu mình lừa nó. cuối cùng mất 1tr cash, còn 100k viettel thì nó lấy thẻ nạp ở đâu ra ấy. cảnh giác nhé anh em. bị lừa đau thật, thằng khốn mày trên gamethu.vn thì lòi mặt móc mày ra. ăn 1tr cash còn to mồm hả:tuc gian:. mày lấy *** file nghe của tài khoản nào? dkm ngon đọc số coi.thằng chó 1tr cash mày ăn đi nhé.
    Hơ thế mình giao dịch nhiều người rồi bỗng dưng hôm nay nổi hứng lừa bác à , topic mình ăn nói cần thận thì bác cũng phải ăn nói tử tế chút , thích thì bác lấy đt ra gọi tổng đài xác minh , nói sai thì chặt đầu em đi

Trích dẫn Gửi bởi darksoul41
    Hơ thế mình giao dịch nhiều người rồi bỗng dưng hôm nay nổi hứng lừa bác à , topic mình ăn nói cần thận thì bác cũng phải ăn nói tử tế chút , thích thì bác lấy đt ra gọi tổng đài xác minh , nói sai thì chặt đầu em đi
    mọi chuyện càng ngày càng rối ai cũng bảo người này lừa người kia thì tới bao giờ mới hết :kinh ngac:
    thắc mắc ở chỗ là tại sao ? chú phamcongtin đã k nạp được thẻ 100k còn chuyển 1m đòi gd tiếp :sieu nhan:

oh hay phamcongtin là đệ tử cua suriken ko lừa đảo đâu còn thằng kja thì tùy ,chứ giờ hỏi nhá 1 triệu lừa làm gì có lừa phai 5 triệu trở lên :bat luc:lừa 1tr đủ mua 200cre thui lừa làm gì rối,con anh tín oh men lâu lâu cúng cua hồn bữa đi :mua: tức chi 1trieu haiz :chong mat:, rút kinh nghiệm mấy anh GM và may bạn khi đọc số seri va ma so thì nên chân thật va tin tưởng vì ong tín cũng đưa cash rùi chứng tỏ ổng chơi được :co vu::co vu::co vu: đừng lừa chi mấy trăm ngàn thik thi xin ok :khoe: ok bye

Hèm hèm! theo ý chủ topic close cho bạn ý tự giải quyết!