Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Meeting-Place

Meeting-Place

Tình hình là sau 1 thời gian dài mòn mỏi chờ đợi(3 ngày),cuối cùng box Dead Frontier cũng được thành lập,đề nghị bà con cô bác anh chị em vô quảng bá cho box kẻo lập được 1 thời gian thì bị xóa thì nhục lắm

Topic này để spam à nha,thôi tớ spam phát rồi chuồn)

Chúc mừng mình đã có nhà rồi nè

Oh yeah yeah yeah. Chúc mừng dân DF.

Thiếu mất chữ OnlineX(.Phải gọi là box Dead Frontier Online thì nghe mới oách chứ:GT c:,kêu admin sửa lại nèo:GT hh:

Bác nào ra ngoài lập 2toc Hướng dẫn hoàn chỉnh DF đi

Hoan hô box mới !!!!!!!!!!! UP phát nè

Nơi gặp gỡ,rút kinh nghiệm và chia sẻ kinh nghiệm với mọi người từ những lần thám hiểm ở bên kia biên giới chết/

Trích dẫn Gửi bởi omega1993
    Kalas có gì chỉ mình cái vụ barricade với. Chưa hiểu lắm. Thí dụ một cái barricade cần bao nhiu nail, plank, cần phải làm như thế nào để thành outpost????
    Một lần xây Barricade thì tốn 1 Nails,1 planks và nhớ mang theo 1 Claw Hammer để đóng đinh.
    Để xây được 1 outpost thì cần phải xây Barricade chắn hết tất cả các cửa kính lớn và cửa ra vào.Nếu loot nhanh ko cần xây outpost thì chỉ cần bịt cửa ra vào thôi.

@Kinh nghiệm sống chết đây:Đừng bao giờ đi loot xa khi exp đã đạt được hơn 75% hoặc 80%,lúc chết sẽ có thể mất đến 50% exp đấy.Dựa vào khả năng kill nhanh nhất từng loại zom mà chọn những vùng ít nguy hiểm với mình.Tham thì dễ thâm lắm:GT no:

Bổ sung thêm: Khi đi loot chỉ nên dùng vũ khí silent như rìu, và pistol để tránh kéo zombies đến, và khi đi loot gặp green zombies thì nên tránh đi vì chúng ko ra đồ tốt và rất dễ dụ zombies đến khi đánh nó.