Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 36

phuonglinh_nd_89
    không mấy khi vào yahoo nên anh em thông cảm,có gì cứ PM trước giờ muốn đi vô đó rồi liên lạc sau

đi theo pt chỉ tổ lag thôi,cứ đang hùng hổ bị zoms teleport r` đòi ôm thì ... =)) =))

chuẩn không cần chỉnh
    nhưng DF là 1 game cộng đồng
    dù sao đi Co-op vẫn vui hơn đi 1 mình
    trò nào chẳng thế hả ông Heo o8

Thế Sym quên cái cảm giác "Alone in the dark" r` à,game horror phải thế mới hứng khởi.Mik ta 2 tay 1 súng solo vs Mẹ và đàn con,hit&run muôn năm =)) =)) =))

Có ai tìm được góc lag nào để luyện lv chưa?

mình tìm được 1 cái o Stock, bên Fort cũng có nhưng mấy thằng phun độc xa quá núp ở đó không hiệu quả

CÒn cái tạo baricade thì sao, nghe nói bản 3D chưa được hả? nhưng sao nó lại bán dụng cụ?

Trích dẫn Gửi bởi wannabee
    Có ai tìm được góc lag nào để luyện lv chưa?

mình tìm được 1 cái o Stock, bên Fort cũng có nhưng mấy thằng phun độc xa quá núp ở đó không hiệu quả

CÒn cái tạo baricade thì sao, nghe nói bản 3D chưa được hả? nhưng sao nó lại bán dụng cụ?
    vừa đi loot vừa bem zoms cũng đủ lên lv,lại còn đc loot về mà bán chứ,chả mấy ai ngồi 1 chỗ farm exp,trừ mấy t` cha có GA ngồi farm đú cái TS )
    còn barri 3D chưa có bạn à,mấy cái tools đấy là từ bản 2D,bh để ko ai mua mà )

cầu cho chức năng Co-op của DF sớm ngày hoàn thiện để anh em trong Box ta còn đi như L4D với nhau

L4D chơi dần r` càng chán,chỉ muốn tìm map mới mà đú vs bạn bè.ra hàng net 8 t` ngồi L4D2,cả hàng thỉnh thoảng giật mik vì tự dưng có t` hào hứng hét lên: "Tank !!!!!!!!! " =)) =)) =))

tôi level 38 rồi. mà xài vũ khí cũng không ngon. muốn mua cây súng máy xài để đi over nighe với anh em. anh em bán rẻ cho tôi cây súng máy nhé.:ban sung:

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối