Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Cách kill Titan = melee nhanh nhất !!!

Đây là cách kill Titan = Blunt weapon(Mã,Katana,Battle Axe...).E ko quay clip nhưng bt e kill Titan = melee cũng y như này,chắc đây là cách nhanh nhất:ban sung::ban sung:
    http://www.youtube.com/watch?v=6PcoDpSUYLs

Nguồn:YouTube )

chui vào tank được nhỉ , chạy lanh quanh cái xe tank . thấy Titan , chui vào tank bắn cho 1 viên

Đánh như thế kia mà 1 lag 1 cái thì :tu tat:

Để an toàn thì e hay né sang bên hông của bé Titan lúc bé đòi ôm,lúc lùi thì bổ 1 cái,sau đó tiếp tục quay đều,né,quay đều ...... Time kill giảm 50% so vs cách kill an toàn bt` ) ) )

nói chung với TITAN không vừa chạy lùi vừa bem được,sẽ bị kéo thêm Zoms nhí
    cách bem trên lợi thì có lợi mà Lag 1 cái thì ...răng chẳng còn

Trích dẫn Gửi bởi Sympa
    nói chung với TITAN không vừa chạy lùi vừa bem được,sẽ bị kéo thêm Zoms nhí
    cách bem trên lợi thì có lợi mà Lag 1 cái thì ...răng chẳng còn
    hix,ko lẽ e phải làm 1 cái clip fang bé Titan,chạy lùi cũng bem đc,nhưng bác phải lùi theo vòng tròn ) )

em sợ các bác bem TITAN bằng Melee lắm rồi
    em xem để cổ vũ các bác vậy thôi chứ em thì xin kíu,tập cái này chả hay ho gì mà chẳng may bị bay về Oust pot thì nhục đến chết mất

Vừa kill titan bằng STEEL mà không mất 1 hp , tuy nhiên con Titan cũng bị rape gần chết rồi và não quá bé , nó cách mình một cái hộp mà cứ thế nó phi (thấy Titan chuyển sang off để solo thử giữa 13 ) hài là thấy thế tụi police đứng im không thèm bắn con Titan
    tiếc là nó ít máu quá , được có 4400 exp

Trích dẫn Gửi bởi Olga
    Vừa kill titan bằng STEEL mà không mất 1 hp , tuy nhiên con Titan cũng bị rape gần chết rồi và não quá bé , nó cách mình một cái hộp mà cứ thế nó phi (thấy Titan chuyển sang off để solo thử giữa 13 ) hài là thấy thế tụi police đứng im không thèm bắn con Titan
    tiếc là nó ít máu quá , được có 4400 exp
    Bác cứ thử gặp con Titan full HP,ko có block rùi rút STEEL ra xem,đảm bảo chưa bik ai rape ai đâu =)) =))

Quỷ thần ơi
    con bem Tendrill bằng Sabre mà cũng die tới 2 lần trong 1 ngày,tăng nhiều vào Endu quá không tăng vô Agi,mà hình như thằng Ámiinn nó tăng range của con Tendrill lên hay sao ấy,nó sờ tí cứ gọi là ... loz

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối