Trang 2 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 121
    bạn muốn kiếm nhiều dv thì cũng k khó )
    +) đấu trường : hằng ngày thách đấu đủ 20 lượt đấu trường (k cần biết là thắng hay thua vì kết quả sau mỗi trận đấu là đc thưởng 10DV) . 20 trận là 200 DV . Và sau 3 ngày bạn sẽ được thưởng thêm dv theo thứ hạng bạn đạt được .

+) tầm bảo : cố gắng mở thuyền vàng -> thuyền tím . Thuyền vàng : 150 DV , thuyền đỏ : 200 DV , thuyền tím : 250 DV . 1 ngày tầm bảo trung bình sẽ được từ 600-800dv
    Cướp tầm bảo : dv thu được không đáng kể , thuyền tím 25dv , đỏ 20dv và vàng 15dv

+) clear map : hoàn thành tất cả các nhiệm vụ ở mỗi map , phần thưởng ~600dv

+) quà online : hằng ngày

+) đóng góp công hội : nếu bạn nhiều vàng , có thể ch tới 500v 1 ngày để lĩnh 2000dv )
    tham dự yến tiệc hằng ngày của công hội , mỗi lần vài trăm DV

+) tham gia hoạt động boss thế giới : 2 boss sẽ được khoảng 1k dv

+) ra khơi : hên xui gặp câu hỏi thưởng điểm dv.

Trên đây là tất cả các cách bạn có thể đạt điểm dv rồi

Char triệu hồi sư là class đánh ma công hay đánh thường vậy mod với bạn khánh ly ^^

tất cả các class đều như nhau và chia theo 2 đường Tuyệt chiêu và Ma Công
    Tướng chính có thể học thêm skill của các partner , và tùy thuộc theo skill của partner bạn sẽ chọn theo đường nào .
    Lời khuyên nhỏ của mình là nên theo dòng Tuyệt chiêu , vì sau này học skill của Crocodice rất mạnh )

sự thật là có vụ chia class đó, nhớ cái màu của nhân vật lúc reg char ko. dân chúng đồn đó cũng là phẩm chất của char, thành ra đồ ngang nhau, chuyển hóa y như nhau, level = hết, học nghề cũng xêm xêm, nhưng nhiều ng nói có sự chênh lệch, kiếm sĩ là màu tím, xạ thủ và triệu hồi sư là màu đó =.=

nhưng về cơ bản thì class nào cũng bắt đầu với chỉ số giống nhau, dc quyền chọn cả. Mình hay thấy triệu hồi sư và nhạc công (hình như có cung thủ nữa) hay có ma khí mạnh đi kèm nhẫn mạnh và vũ khí mạnh. còn 3 class kia thấy nhiều ng chẳng thèm cắm ma khí luôn

thực chất là tất cả đều bằng nhau hết ) k hề có sự khác biệt , có thì chỉ khác nhau về cấp độ vip thôi X_X

kiếm vật phẩm tặng quà ra sao vậy mod vs khánh ly ^^

từ thị trấn thị trấn logue trở lên (nếu hệ thống vẫn giữ nguyên) thì sẽ xuất hiện NPC phong lễ phẩm, bạn để các vật phẩm từ xanh dương trở lên, sẽ nhận được quà thân mật vào đồng đội -> quà tặng để tặng quà. Khi đổi như vậy mình cũng nhận được số tiền tương ứng với giá trị món đò, sau này lên cấp cao hơn, tháo đồ thay liên tục, cái gì dư thay vì bán thì giờ đổi lễ phẩm lời hơn

Mod có thể chia sẽ một số đội hình ăn boss với pk dc hem

mỗi boss có 1 đội hình đánh riêng mà còn tùy vào hàng họ ra sao

bạn đang kẹt ở ai vậy ; sẵn cho mình biết trong tay bạn giờ có con hàng nào rồi

Trích dẫn Gửi bởi YoshiKaito
    Mod có thể chia sẽ một số đội hình ăn boss với pk dc hem
    anh Hachiya giúp e với e cũng muốn hỏi giống chị này ạ

Trang 2 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối