Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 43
    chịu luôn 1 ông cũng chơi ở sv đấy pảo nhờ người nạp hộ lên v1 thôi

chán, tình hình là em cũng kiếm 1 sv private mà kiếm mấy ngày nay ko lòi ra 1 cái ngay cả private TQ cũng ko lun

kiếm sv Private chủ íu là kím DV cao để ra tướng test nhờ =]z ko có private hơi bị buồn ai kiếm ra up cho AE test vs nhé

ai có acc sv TQ mà vip 1 share cho em với, để inbox hay pm yahoo em: forestruby tks nhiều

http://rxhzw.76ju.com/ <= sv này giờ 60 là mới nhất còn ai chơi ko mà đã ra web Vua hải tặc Private post lên cho AE thưởng thức vs nào @@

Cho em xin lạc đề tí nhé các bro!! Nên chơi game VHT của GAME5 hay của Zing đây các bro?? cho em xin ý kiến ^^ !! thank nhiều

trong số các sv VHT trung quốc thì đây là cụm sv theo mình thấy thì là đông nhất http://hzw.zuiyouxi.com/ .

Hiện đã có 293 sv (Nhiều vãi, Như kiểu 2 ngày lại có thêm sv mới ấy.)

Muốn kiếm cái pri One Piece mà khó quá @@

Trích dẫn Gửi bởi Ryanlam20
    Cho em xin lạc đề tí nhé các bro!! Nên chơi game VHT của GAME5 hay của Zing đây các bro?? cho em xin ý kiến ^^ !! thank nhiều
    Theo mình thấy thì của game5 nó làm anti khá tốt cũng đc tầm 95% hết bug + Hack nhưng hay lag nên đa số nhiều người bắt đầu đi tìm sv của Trung Quốc để chơi.

Vâng!! đúng là của Game5 Lag quá .. chơi được 15p văng ra!! vào lại vẫn đc ngần ấy rồi lại bay!! SV Trung quốc ổn định hơn hả Bro NgocDuc12? Nhưng toàn bọn tàu ... sao nc với tụi nó đây ==' tiếng anh ?

Trích dẫn Gửi bởi Ryanlam20
    Vâng!! đúng là của Game5 Lag quá .. chơi được 15p văng ra!! vào lại vẫn đc ngần ấy rồi lại bay!! SV Trung quốc ổn định hơn hả Bro NgocDuc12? Nhưng toàn bọn tàu ... sao nc với tụi nó đây ==' tiếng anh ?
    Cái này thì phải lập team VN chơi cùng nhau thôi chứ cũng không biết cách làm thế nào nữa.

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối