Kết quả 1 đến 3 của 3

Vua Hải Tặc sự thất vọng và đang suy tàn !

Chắc thời gian vừa rồi nếu ai đã từng và đang chơi Vua Hải Tặc của SSGroup thì chắc chắn biết được hack dupe đã hoành hành như thế nào ! Việc những acc lv thấp VIP thấp , đồ đỏ nhưng ngọc toàn 60% ko còn là hiếm .

Thế nhưng NPH Game5 dường như bỏ ngoài tai những vấn đề đó và bàng quan với việc có rất nhiều game thủ trong sạch đã chán nản và rời bỏ game . Khi nhận ra điều đó . NPH SSGroup có 1 đợt " tạm " tổng quét và cũng banned được " một vài thành viên " hack dupe lộ liễu .

Thế nhưng đó cũng chỉ là trên danh sách ! Việc NPH làm chỉ là đổi pass những tài khoản vi phạm và sau đó những kẻ dupe đồ ý ngang nhiên tìm lại mật khẩu và tiếp tục vào game hoành hành .

Đội ngũ MOD hay AD diễn đàn thì tuyển vô tội vạ hết sa thải người này lại thay người khác mà ko có 1 tí chuyên môn nào ! Hễ game thủ post bài nào ảnh hưởng một chút là bị del xóa hay không duyệt bài ngay !

One Piece chắc không còn bàn cãi nó là ước mơ là sự tôn sùng của nhiều người yêu thích Manga và Anime ở Việt Nam . Số lượng Fan hâm mộ của OP đảm bảo ko bao giờ ít . Và dĩ nhiên khi VHT được phát hành ở VN nó đã được chào đón như thế nào !

Nhưng xem ra cái NPH đang duy trì VHT chỉ cố gắng hút máu và phá hoại dần dần cái game mà họ đang cố duy trì .

Mình viết bài này không có ý ném đá hay gì cả . Đó chỉ là suy nghĩ của một người chơi đang thất vọng và chia sẻ với những ai đang và định chơi VHT .

Hãy suy nghĩ kỹ khi đầu tư và gắn bó với một game nào ! Hãy xem NPH đó có uy tín hay không . Tất cả chỉ có vậy , cám ơn mọi người đã đọc bài của mình !

Đọc cái title của bạn mà mình cũng ngỡ ngàng, tưởng rằng Game bị gặp phải cái lỗi giời đánh nào mà sắp sập tới nơi rồi.
    Đương nhiên đã chấp nhận chơi game VN thì phải chấp nhận sống chung với lũ, đó là dù game gì, do ai phát hành đều có hiện tượng Dupe, hack, cheat... hết, điều đó là không thể phủ nhận.
    Bạn có ý kiến của bạn, mình có ý kiến của mình, nhưng mình yêu OP, thich chơi VHT, nên dù nó còn rất nhiều bất cập thì mình vẫn chơi.
    Chẳng phải bênh hay ko bênh NPH, nhưng thời gian này, theo ý kiến cá nhân thì NPH đã và đang cố gắng rất nhiều rồi.
    Nên ủng hộ họ hơn là ném đá họ, dù họ chưa khiến bạn thỏa mãn.

Like cho ý kiến bạn ở trên. Dù gì ở tất cả các game online ko riêng gì VHT, tình trạng hack game vẫn còn rất phổ biến. Nhưng đã là 1 game chơi vì 1 giải trí, 2 để thỏa mãn tình yêu đối với bộ truyện One Piêc yêu thích. Mình nghĩ những người hâm mộ thật sự sẽ ko chú trọng quá đến những thành tích khủng khi so sánh những đẳng cấp nhờ việc đổ tiền vào game. Game VHT đã có nhiều phát triển hơn so với lần đầu ra mắt, 1 sự cố gắng cũng đáng để được thừa nhận