Kết quả 1 đến 2 của 2

Bí kíp leo rank với Sven farm rừng 100 creep trong 12 phút

ể farm được một lượng lớn creep, người chơi cần phải mua item cũng như tăng skill hợp lý. Khi Sven có được lượng farm ổn định và nhanh chóng, bạn chắc chắn sẽ trở thành chỗ tựa vững chắc cho team, đặc biệt là giai đoạn late game.

Ở thời điểm đầu, bạn hãy mua ngay cho mình Tango, Stout Shield, Quelling Blade và 2 Iron Branch. Vì:

• Tango sẽ giúp Sven hồi máu để có thể farm creep liên tục.
    • Stout Shield sẽ cho 50% cơ hội giảm 16 sát thương từ đòn đánh thường.
    • Quelling Blade tăng thêm 40% sát thương lên creep.
    • 2 Iron Branch sẽ gia tăng Attribute cho hero và sau đó người chơi hoàn toàn có thể lên Magic Wand trong trận đấu từ chúng.
    Các bạn hãy nhanh chóng di chuyển ra khu vực rừng và sử dụng Quelling Blade nhằm cắt cây tại các vị trí quan trọng để giúp Sven farm ít tốn máu và nhanh chóng hơn.

Hãy tăng ngay vào skill 2 - Great Cleave để tăng khả năng đánh lan nhằm farm nhanh hơn.

Các bạn nên chú ý farm tại các bãi quái nhỏ để đạt được level cần thiết trước khi farm tại các bãi creep to.

Chặt cây tại vị trí trong hình để đứng farm ít mất máu hơn
    Game thủ có thể tăng max vào Great Cleave và hai điểm vào Attribute để gia tăng lượng máu cũng như damage trong thời điểm đầu game. Đến khi đạt cấp 6, các bạn hãy nên vào skill God's Strength để có thể tham gia combat sớm. Hãy nhanh chóng mua cho Sven Morbid Mark để trụ rừng farm creep nhiều hơn. Sau đó, chúng ta sẽ lên Tread và cuối cùng là Helm Of The Dominator để thu phục creep tay dài nhằm stack Ancient liên tục.Các bạn nên tận dụng farm cả creep lane và creep trong rừng, khi không còn creep lane hãy vào rừng farm và ngược lại.

12 phút hơn 100 creep
    Sau khi hoàn thành các item cơ bản, game thủ nên lựa chọn thời điểm nào nên farm, thời điểm nào nên đi combat và gank với team. Khi tập trung đi gank với team, bạn sẽ có cơ hội phá được nhiều trụ hơn và có lợi thế về gold cũng như tầm nhìn.

Clip hướng dẫn chi tiết :

<div id="_fJ5j7ubKDA" width="600" height="420">
    </div>

Theo Thanhniengame​

em là em vẫn thích LOL hơn, cái này đồ họa chán, chả thích mô