Kết quả 1 đến 3 của 3

Nạp thẻ Linh Giới…….nhanh hơn mình nghĩ

theo như thông báo trên diễn đàn linh giới là để ăn mừng sự kiện ob của game và để kỉ niệm ngày lg hội nhập với làng gamer vn , nph đã ngay lập tức áp dụng ngay phương thức nạp thẻ đổi ep với game . có lẽ nph thấy gamer trông chờ mòn mỏi quá nên áp dụng ngay để gamer thi nhau nạp thẻ nhằm giảm bớt sự mệt mỏi cho những tháng ngày nghe tin vịt về thời điểm ob j .

về việc mệnh giá thè thì có thể thấy là nph ban đầu đã có 8 loại mệnh giá cho thẻ với mức thấp nhất là 5.000 và nhiều nhất là 500.000 với mức ep tương đương là 5.000 = 35ep . nhưng do một số phát sinh nên nph sẽ ngừng cung cấp các thẻ mệnh giá 5.000 , 10.000 , 300.000 , 500.000 vào ngày 15/6/2010 . lý do ?? ai mà biết , nhưng theo nhưng gì mình thấy về item va trang bị bằng ep thì mình có thề đưa ra suy nghĩ của mình j . đó là hầu hết các item trang bị và pet loại khá trở lên đều có giá ep dưới 100 nên nhà phát hành lo sợ gamer của chúng ta sẽ mắc phải 1 cái bệnh kinh niên mang tên “ kiết “ j

.vd đơn giản : bạn muốn mua một hay nhiều mòn đồ ep với giá 102 ep , bạn sẽ làm gì , nạp 1 thẻ 5.000 với 1 thẻ 10.000 j . và chuyện gì sẽ xảy ra nếu 2 mệnh giá đó không còn , bạn sẽ phải chọn một thẻ khác với số vnd cao hơn j

đó chỉ là suy diễn của tớ thôi nhá j , chứ thực ra nạp nhiều thì mua nhiều thôi, chẳng mất đi đâu cả . với lại nph cũng cần phải ăn mới sống được mà duy trì server chứ j , đó là chuyện thường tình trong làng gameonline .
    về item ep thì theo mình thấy thì đa số item cần thiết đều ngự trị trong này ( kể cả pet ) , một vài ss từ diễn đàn lg

đầu tiên là ngọc

tiếp là pet

kế đền là trang bị

cuối cùng là vật phẩm

đó chưa phải là tất cả , nhưng có lẽ nên để gamer tự khám phá và tìm hiểu thì hay hơn nhỉ . và nph cũng không quên bonus thêm một món quà nho nhỏ được gọi là tuần lễ vàng - nạp nhiều trúng nhiều. với sự kiện này, người chơi có cơ hội nhận được từ 100% đến 500% giá trị thẻ nạp khi nạp tiền vào tài khoản trong khoảng thời gian quy định . lại 1 chiêu khuyến mãi quen thuộc , nhưng mình tự hỏi tại sao lại khuyến mãi nhiều như thế trong khi giá tri ep của item lại rẻ một cách không tin được :| .nph có âm mưu gì đây ???

mà thôi , đó là chuyện muôn đời của gameonline , hiện tại ob thì cũng đã ob rồi , nạp thẻ cũng đả nạp rồi , thưởng thì cũng sắp thưởng rồi . cày thôi.

công nhận mở cash shop nhanh thật. thế này thì tiện đấy, nhưng mà chán =(( . tặng đến cả 500%, thế này giá ep rớt thảm hại luôn, ko hiểu nghĩ gì mà làm vậy nữa. >.<

à cái vụ ngừng thẻ 5k 10k với 300k á, là do ngưng cung cấp dịch vụ sms với cái vụ hợp tác với vtc á, ko phải là do sợ game thủ kiết đâu bạn lé ạ , đọc tin trên trang chủ thì thấy )

có lộn không ???

tặng max thấy có 200% à :| mà phải là lvl 100 trở lên =.="

chưa kể... cái tiền % tặng đó hok bik là ep hay pp nữa