Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Nhìn xuyên tường có nhiều cái lợi, sau này còn biết vị trí nào để dùng những súng 44 và 46 bắn xuyên tường được chính xác. Quả là một nghệ thuật.
    Trình chỉ có tăng lên sao giảm sút được.

Bên procsvn có 2 người chưa học chơi đã học cheat hình như bị ban (cấm ) vĩnh viễn thì phải? Cứ hễ đăng ký chơi LAN là ko được. Còn chơi online ý mà, nếu cheat mà bị VAC2 phát hiện thì cứ coi như là get banned permenently (ban account vĩnh viễn) Nên tốt nhất là thay đổi tư duy đi.

uhm!! Thực ra thì chả ai hoan nghênh cheat cả nhưng thực sự thì nhìn xuyên tường nói ở trên là mã sẵn có trong halflife chứ có phải hack gì đâu mà các bạn phản ứng dữ thế với lại nếu dùng mã này thì ai cũng đc nhìn xuyên cả lúc đó thì mới biết "Cuộc đời khi có khi không" cứ để họ ấn mã NXt đi có sao đâu đến lúc nhận ra mình sai thi thôi!! Đời là vậy mà ko sai sao biết mình sai!!

Nhưng nhiều lúc bực mình lắm, không chỉ cheat xuyên tường mà còn cheat nhiều thứ khác nữa, vừa xuất hiện ra chưa kịp mua súng đã toi. còn không thì vừa thấy nó là đã bị headshot, ko hiểu gì hết. chơi vậy nản lắm,
    thỉnh thoảng tìm được cái server ngon(letancy <100) vô gặp mấy thằng cheat không muốn bắn nữa.

nếu có biết thỉ chỉ anh em chi tiết luôn đi, bất đắc dĩ lắm mới xài thôi, cám ơn nhiều.

Anh em nói phải, chơi CS phải chơi đẹp, phải biết bắn nhau k0 cần cheat. Nói như bạn thì nếu mình nhìn dc xuyên tường thì khi bắn nhau với bạn bạn có khùng lên k0. Trước khi chơi cheat phải chịu cảnh bị ng khác chơi cheat với mình đi.

Nếu mình cheat nhìn xuyên tường để tập bắn ở nhà thì cũng tốt thôi. Sau đó đi bắn cũng bọn lớp xuyên cho sướng. Hehe

Đúng thế bạn mà chơi kiểu đó thì ra ngoài hàng chơi nó đó ra hết đó
    Nếu bạn bắn với bot thi tôi cho ban nè gl_zmax

Bác ơi, thế onl có cheat, hack, tip nào ko, tui có mỗi cái soft tăng speed, chán chết , ko được méc em cho server nào đâu nhé, em mà biết em chém đó )

Trích dẫn Gửi bởi fantasyx2005
    có ai giúp mình mã nhìn xuyên tường trong half life 1.1 với lúc đầu là chỉnh 3D sau đó gõ mã gì đó ai biêt mã đó chỉ dùm mình nha mình cảm ơn
    ai giup minh voi di .minh ko bit gjup mjnh na

có ai biết các mã heplai thì cmt giúp mình với ạ .

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12