Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 117
    Nói Cụ Thể Ra Là Khó Hiểu Ở Chỗ Nào
    Thế Có Biết Vào Chế Độ Zombie Mod 2 Hok:GT st::GT st::GT st:

=))
    Cái đấy thì biết hết.
    Nhưng có cái event C-Box.
    Mỗi ván thu thập được vài cái.
    Hình như là đổi C-Box ra súng.
    Nhưng tui không biết đổi.
    Cái C-Box là cái hộp mình được thưởng khi mình kill được nhiều trong mỗi trận đó. Lúc kill được địch thì nó hiện ra cho mình =.="

Ah, bạn phải mua gash card thì mới mở dc, có gash card thì bạn có thể thuê hoặc mua luôn các loại súng mạnh (tùy theo thời gian của event, hết event thì súng chỉ dc thuê chứ ko bán). Gash card của tụi nó cũng như thẻ Vcoin của CF vậy. Mình truy lùng gash card hơn 1 năm rồi:GT cc:, đến nay vẫn chưa mua được :GT dh:. Bạn nào có lòng thì cùng tìm với mình trên mấy 4rum ở VN hoặc có ng quen bên Đài Loan thì nhờ lụm giúp mình 2 cái. Nghe đâu giá 21 USD cho 1 thẻ 600 Gash:GT tt:
    P/S: Bạn nào có thắc mắc gì về game và zombie mode 3 của nó thì cứ pm mình. yahoo của mình là myfate_loveyouforever@yahoo.com. Rất vui dc giúp các bạn​

Hiện h mình đã có gash, bạn nào có nhu cầu thì pm mình. đợt này chỉ có 2 loại mệnh giá là 150 và 300 ( 6.4USD và 12.8USD), mong các bạn nhiệt tình ủng hộ, Sr spam
    P/S : Nhanh tay sở hữu cây Dual Ìninity (Gold and Red) đi nào, sắp hết hạn mua rồi đấy !

cho tui được không ???? =.=".............

hixx Hàng nó cái gì cũng cần tiền mới đau =.=".
    Đến AWP mà nó đòi mua = $$ pó tay lun .

Up mấy cái hình cho anh em xem phát =)).. Đen quá, mở hộp quà nó ra hạn cuối tháng, mà hum nay 26 rồi =.="

Khửa khửa.. Sao game nào mình chơi cũng trâu bò thế nhỉ ??? Game nào cũng bik (tự sướng)....

hum nay chơi con aline tí nữa thì thắng.. có 3-4 thằng ngu quá, lúc nó chết nó không đợi, AFK ra ngoài.. lúc quá thời gian nó respwam lại bị chết, ngu ác..... giá mà có mấy thằng pro hơn nó phụ thì chắc thắng ... chưa thắng lần nào, ức quá.

Trích dẫn Gửi bởi DucCanLoveGunz
    cho tui được không ???? =.=".............
    ^^ Bạn muốn mua súng thì phải mua gash chứ, sao lại cho ko dc ). Mình đã bán dc 9 cái rồi, còn bác nào muốn mua thì cứ pm nhé. Giá của thẻ 150 Gash là 115k, của thẻ 300 Gash là 230k.
    Vì mình có ng` quen bên Đài Loan nên mua dc thẻ Gash ngay đại lý, vì vậy mình cũng bán rẻ hơn giá thị trường luôn (biết anh em VN có máu game mà ) ) Đầu tư nhanh để lấy cảm giác sảng khoái cùng những item cực đỉnh nào (Đang có event tăng cơ hội sở hữu súng vàng cùng nhiều Item vĩnh viễn khi mở C-box)
    ​Cách giao dịch:
    Tại TPHCM các bạn có thể giao dịch trực tiếp (0932 732 683 )
    Các tỉnh thành khác thì chuyển tiền vào tk của mình, sau đó mình sẽ send mã PIN của thẻ qua (Chưa đầy 3s là bạn đã mua dc Gash)
    Ngân hàng Xuất Nhập Khẩu Eximbank
    Số tài Khoản: 140014948015879
    Chủ tk: Nguyễn Kim Lân
    yh: myfate_loveyouforever@yahoo.com
    (Khi nào chơi CSO thì gọi mình vào cho vui nhé, sẵn cho các bạn test thử 1 số loại súng luôn ^^ )
    P/S: Cách nạp gash mình đã post bên 4rum gamevn, các bạn xem qua nhé:GT tn:
    http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=481596&page=49

Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối