Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 99

Vậy anh chỉ dùm em đường xuống cái phòng thí nghiệm có cái thùng mà mình phải đẩy vào cái máy teleport ý

phải nói rõ boss nào chứ
    có boss diệt ko đc phải dùng mẹo
    ..Nếu gặp boss cuối bắn nổ 2 chóp vàng lồi ra
    nếu ko bắn 2 cái đấy trước thì nó còn lâu mới chết

phải thằng trùm này không

Trích dẫn Gửi bởi Seal team
    Vậy anh chỉ dùm em đường xuống cái phòng thí nghiệm có cái thùng mà mình phải đẩy vào cái máy teleport ý
    Hình nhữa là cái máy mà mình phá xong thì cái phòng thí nghiệm củng banh chành luôn phải ko nếu đúng vậy thì :
    Mới vô cứ đi về phía bên tay phải lấy cái áo giáp sau khi lấy xong thì đi về phía bên tay trái (tính từ cổng vào) tại nó có 2 -3 cái ngã 3 (nhơ lơ mơ à ) Bạn phải có áo giáp thì thằng bảo vệ mới cho bạn qua sau khi toi 1 căn phòng có 2 thằng giáo sư thì bạn ngồi nghe 2 thàng đó tám , nói chuyện chán nó sẽ mở công cho bạn vào căn phòng có có cá thùng dùng để đẩy vào cái máy bạn lên trên cầu thang nhỏ chạy cái máy sau khi máy chạy thì cái thùng sẽ xuất hiện đẩy nó vô thế là banh chành

tui đánh đến đoạn phóng tàu vũ trụ rùi xong không làm sao di tiếp được .Ai biết chỉ giùm với

Tôi đánh đến đoạn có thằng boss to đuổi đằng sau đến đoạn có một tấm điều khiển màu xanh có 3 nút bấm đỏ ở trên cao (phải nhảy vào cái bật mới lên được) thì không biết làm cách nào để giết nó.
    Nhờ các bác chỉ giúp. Cám ơn nhiều.

Phóng xong tàu thì chạy ra đường tàu
    tìm đến cái tàu màu đỏ nhảy lên lái
    sau đó tàu đâm xuống nước..........

Trích dẫn Gửi bởi vietnguyen77
    Tôi đánh đến đoạn có thằng boss to đuổi đằng sau đến đoạn có một tấm điều khiển màu xanh có 3 nút bấm đỏ ở trên cao (phải nhảy vào cái bật mới lên được) thì không biết làm cách nào để giết nó.
    Nhờ các bác chỉ giúp. Cám ơn nhiều.
    Con boss to biết phun lửa á ???
    Vào bật máy phát điện . Sau đó lừa nó vào trong trạm điện , kéo cần lên , trốn vào nhà , chạy ra con quái bị giật chết luôn
    phải nó ko hay qua rồi

Không phải, con đấy tôi đã đi qua rồi. Con này cũng giống con đấy nhưng ở màn mà có đĩa bay thả mấy con quái vật , đoạn mà con boss này đạp bẹp chiếc ô tô giết một thằng khủng bố ấy.

Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối