Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 99
    bị con đấy đuổi cứ chạy
    chạy lên tháp ( hay chòi canh gì đấy) trên đấy có bản đồ với các nút bấm
    một nút tọa độ ngang , một cái dọc . căn cho trúng con quái rồi nhấn nút bắn
    nó bị dính bom chết luôn

--Lâu ko chơi quên rồi , bây giờ chơi lại mới tới màn này---

Cám ơn bác nhiều, em cho nó một nhát tiêu luôn rồi.

Không phải, con đấy tôi đã đi qua rồi. Con này cũng giống con đấy nhưng ở màn mà có đĩa bay thả mấy con quái vật , đoạn mà con boss này đạp bẹp chiếc ô tô giết một thằng khủng bố ấy.
    Ậy ậy, đó ko phải là thằng khủng bố, mà là quân của chính phủ phái đến để dọn dẹp khi xảy ra sự kiện Black Mesa đấy, ngoài ra mấy con bự khổng lồ ấy ko phải boss đâu muốn giết cũng được mà ko giết cũng qua được màn, cái chỗ mà pác đang ở có cái bảng màu xanh í, pác điều khiển sao cho nó vào cái góc ở trên bản đồ để nó phá cái cửa xuống tầng hầm đó mà.

ủa làm sao đi cảnh được dậy làm ơn chỉ tôi với
    nan nĩ luôn đó sao đi hay dậy vào phần nào???
    NHỚ CHỉ Nha

làm ơn chỉ coi sao ko có ai trả lời hết dậy
    bực mình quá

Có ai di tới màn Xen chưa?màn đó là ra ngoải vũ trụ luôn!tới đó mình ko biết đi thế nào cả,hình như đó là màn cuối, đúng ko?ai biết chỉ zùm nha!thanks nhiều

Xen hả ? Đó đúng là cửa về nước đấy . Nếu ông nhặt được cái longjump (được ông tiến sĩ đưa cho trước khi lên Xen đó . Nếu ko có thì ông chơi lại , nói chuyện nhiều lần , ông ta sẽ mở cánh cửa phòng bí mật cho ) thì hãy bật ra những mảng đất đang bay đó (gần thôi , kẻo xa quá ngã dập mặt nằm luôn đấy !)đến một cái đầu nhọn lòi ra đó . Trèo lên và xử hết bọn chó 1 mắt đó và các cột điện treo lên trên . Phá 1 cái mạng nhện vào trong có 1 hộp cứu thương , vào bên trong . Nhấn nút use để lệnh cho 3 (hay 4)cái cột xung quanh mở ra. Tiếp , đằng sau tấm đá có 3 mảnh linh hồn đang bị giam , phá mạng nhện .Chúng sẽ bay vào các cột . Ông chui vào giữa và chờ cho 3 cột đó được kick hoạt. Ông sẽ được biến đến 1 nơi khác (loading)

Trích dẫn Gửi bởi Dragon Mage
    Xen hả ? Đó đúng là cửa về nước đấy . Nếu ông nhặt được cái longjump (được ông tiến sĩ đưa cho trước khi lên Xen đó . Nếu ko có thì ông chơi lại , nói chuyện nhiều lần , ông ta sẽ mở cánh cửa phòng bí mật cho ) thì hãy bật ra những mảng đất đang bay đó (gần thôi , kẻo xa quá ngã dập mặt nằm luôn đấy !)đến một cái đầu nhọn lòi ra đó . Trèo lên và xử hết bọn chó 1 mắt đó và các cột điện treo lên trên . Phá 1 cái mạng nhện vào trong có 1 hộp cứu thương , vào bên trong . Nhấn nút use để lệnh cho 3 (hay 4)cái cột xung quanh mở ra. Tiếp , đằng sau tấm đá có 3 mảnh linh hồn đang bị giam , phá mạng nhện .Chúng sẽ bay vào các cột . Ông chui vào giữa và chờ cho 3 cột đó được kick hoạt. Ông sẽ được biến đến 1 nơi khác (loading)
    mình chơi wa rùi! bi zo dang tới màn sau màn Xen! có con nhện khổng lồ!Bro biết sao để nó phá cửa zùm mình ko?Mình dụ nó phá đc 1 cửa rùi! Còn cửa tiếp theo, pó tay rùi!Thử nhìu lần lắm rùi!Mong bồ chỉ giúp!=D>

Ông cứ tống nhiều bom vào để con nhện nó sợ quá , phá tiếp cửa nữa và chạy vào trong (loading) Ông sẽ rơi qua tấm mạng nhện . Chiến đấu cật lực và không để mất mạng , có thể giết mấy con nhện con bằng súng bắn ong . Nếu nó chết thì đừng nhảy xuống vội , ở nơi nó chết có 2 tầng cơ , nhảy vào tầng trên có 1 hồ nước hồi máu , chờ cho full 100 máu thì nhảy xuống (loading)

Cho tui hỏi cái đoạn này với : Lâu wá ko chơi nên nhớ lơ mơ hà =.=
    Lúc vào căn phòng rất rộng mình đứng 8 với thằng bác học kia xong nó chạy ra giữ phòng khởi động cái máy gì ấy thì có quá trời mấy con gì bay bay bắn loạn xạ vào người mình ,sao tui bắn mãi mà nó vẫn cứ xuất hiện ko ngừng lại còn phải bảo vệ lão kia nhưng ko làm nổi vì lão chết hoài ---> loadgame chơi lại... ai biết qua đoạn đó chỉ giùm (hình như gần về nước)

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối