Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 99
    nhìn vào cái ở giữa bao giờ nó mở ra thì nhảy vào
    Nhảy vào là loading... tới màn XEN

Là sao ko hiểu :| Mình chỉ thấy đứng với thằng tiến sỹ 1 lát mấy con....bay lại tấn công bảo vệ thế nào nó cũng die (tấm kính vảo vệ vỡ ra) phải loading chơi lại :|

ặc không ai chi r giùm tui a
    sau khi phóng tàu rùi làm gì nữa ai biết chỉ cái

Phóng tàu xong bạn ra lại chỗ đường ray xe lửa có cánh cửa mở bạn vào chiếc xe màu đỏ , khởi động xong chạy dc 1 đoạn bạn có thể ở lại để đâm sầm xuống nước hoặc nhảy ra khỏi con tàu trước khi xuống nước để giết bọn lính lấy đạn Bạn lội xuống dưới ráng tìm 1 con đường khác lên trên hồ nước thì mấy cái thùng dưới kia bị vỡ nổ lên tạo thành 1 cái cầu cho bạn đi wa ... tới đây wên mất rùi... để vô chơi lại xem

bày tui với . Tui đi tới chỗ mà bật cái công tắc Laser . Có 3 ông giáo sư ấy
    Đi tới khúc đó rồi bi lun

bày tui với . Tui đi tới chỗ mà bật cái công tắc Laser . Có 3 ông giáo sư ấy
    Đi tới khúc đó rồi bi lun(~~)

ở xóm tui , game Half-life nó ngộ lắm. Toàn bất tử ko.Thứ nào cũng như nhau . Đạn Bắn hoài ko hết mà . trong game , có ai đã đi lên vũ trụ chưa dzậy , tui lên rồi , mọi người khi đi chắc chắn sẽ thấy cái tên lửa phải ko , sau này chính nó sẽ đưa các bạn lên vũ trụ đấy , trên đó toàn là mấy cái phi thuyền hình cá đuối ko, toàn là thả mấy con quái hay bắn đạn truy tìm , bay qua bay lại nhìn dễ đau mắt luôn .có phi thuyền ko thả quái nhưng nó bắn ra đạn mạnh kinh , trúng 1 nhát là thấy mấy chục giọt máu rồi , chết hoài àh , vậy mà nó bay đầy đường đó , mọi người nghĩ sao . Nói chung là đi tới đâu thì save OR load tới đó , thế thôi . Kể tới đó thôi . Àh mà cái chuyện này tui ko bịa đâu nhe , mọi người ráng đi tới xem sao . Xin Hết

Nãy giờ ngồi chơi Half-life nè . Sao tui đi tới chỗ mà có mấy cái ánh hào quang màu xanh , vàng đó . Biến qua biến lại rồi tới căn phòng có mấy cái giống như thang máy quay vòng quanh ấy . Tui bí khúc đó ai bày dùm

Spam 1 phát 4 bài...muốn lên chức Robinson à ??

Nãy giờ ngồi chơi Half-life nè . Sao tui đi tới chỗ mà có mấy cái ánh hào quang màu xanh , vàng đó . Biến qua biến lại rồi tới căn phòng có mấy cái giống như thang máy quay vòng quanh ấy . Tui bí khúc đó ai bày dùm
    Nhảy lên từng cái Teleport Gate ,sao cho lên được đỉnh

Close topic, đã có topic HL rồi, hỏi gì vào đó post

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối