Kết quả 1 đến 8 của 8

Ai có link Hafl Line 2 Episode 3 Không Cho em 1 Link đi

Trích dẫn Gửi bởi qetuoadgjlzc
    Hiện Tại là em đang chơi HL2EP2 thấy hay quá giờ tìm phần 3 mà len google toàn là ep2 với ep1 , Ai có link HL2 ep3 cho em xin nhe Utorren càng tốt
    Valve đã làm HL2 Ep3 đâu mà có link game hả trời? :-?

Vậy mấy cái clip trên youtube là giả hả T-T

àh em mới tìm đc 1 link này nè

https://rapidshare.com/files/2408321321/Half_Life_2_Episode_3.rar

nhưng em không dám download vì sợ không phải bản của valve hoặc có virus , Ai can đảm download thữ dùm em rồi nói em 1 tiếng để em down

Vậy mấy cái clip trên youtube là giả hả T-T
    Phần lớn là clip fanmade. Chứ Valve chưa có thông tin chính thức gì về HL2 Ep3 hay HL3 hết.

Trích dẫn Gửi bởi vampjrehunter
    Phần lớn là clip fanmade. Chứ Valve chưa có thông tin chính thức gì về HL2 Ep3 hay HL3 hết.
    mình không biết xưng hô làm sao nhưng mình có up link ở trên kìa nhưng không biết co phải không tốc độ down cũng ổn định , down thữ dùm mình đi

Trích dẫn Gửi bởi vampjrehunter
    Bạn bao nhiêu tuổi? Hiện tại tôi đang ôn thi ĐH,ko có thời gian chơi. Bạn thử qua box thư viện hỏi xem thế nào,và nhờ mod bên đó kiểm tra link thử. Thế nhé!
    thế lớn tủi hơn mình phải xưng hô = anh , mà box thư viện ở đâu vậy rồi mod là ai bân đó :S

mình không biết xưng hô làm sao nhưng mình có up link ở trên kìa nhưng không biết co phải không tốc độ down cũng ổn định , down thữ dùm mình đi
    Bạn bao nhiêu tuổi? Hiện tại tôi đang ôn thi ĐH,ko có thời gian chơi. Bạn thử qua box thư viện hỏi xem thế nào,và nhờ mod bên đó kiểm tra link thử. Thế nhé!