Kết quả 1 đến 5 của 5

Ai biết chỉ dùm về NavyField (NF)

mình đang chơi navyfield của nước ngoài, có một vài thắc mắc muốn hỏi các bạn.:gt dh:
    1. làm sao mình có thể úp được tàu.

2.thủy thủ của mình hết rùi mà mình thì không bít cách làm sao cho nó đầy máu lại.

ai là gamer chơi trò này giúp mình với..đang rầu chuyện này...thủy thủ thì lv 20 rùi mà tàu thì vẫn dòn destry (dd)...

cám ơn

hình như trong diễn đàn mình số người chơi cái game này ít lắm bạn ạh :d .
    cách tốt nhất hiện h là bạn tiếp tục dò đi ^^

Trích dẫn Gửi bởi tuanla111
    mình đang chơi navyfield của nước ngoài, có một vài thắc mắc muốn hỏi các bạn.:gt dh:
    1. làm sao mình có thể úp được tàu.

2.thủy thủ của mình hết rùi mà mình thì không bít cách làm sao cho nó đầy máu lại.

ai là gamer chơi trò này giúp mình với..đang rầu chuyện này...thủy thủ thì lv 20 rùi mà tàu thì vẫn dòn destry (dd)...

cám ơn
    nếu cần biết gì về navyfield bạn có thể liên lạc với mình qua yahoo: hoanganh2781983

muốn up tàu à,bạn đã gia nhập quốc gia chưa?nếu rồi thì để dành tiền,úp thằng operator lên làm captain rồi mỗi khi lên cấp xem nó có thể học lái tàu mới chưa,nếu rồi thì khoảng 3=>4 cấp nữa sẽ có tàu.
    thủy thủ muốn đầy máu thì đi sửa tàu đi,thủy thủ sẽ đầy máu lại mà.
    cái câu thứ 3 giống câu 1.nhưng muốn có tàu thằng operator phải học lái tàu trước(tốn point đấy)

thê này nhé, khi mà sailors của bank lên lvl và phía bên phái sailor thấy có ký hiệu shp thì hãy để nó xuống và bấm váo đó, sau đó chọn line ship bạn muốn, sau khi chọn bạn hãy bấm ok, và sau đó bấm new ( ở góc trái màn hình )