Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 83

Chủ đề: Cách bắn 46

AWP thì rịu...xách cây đó lên bắn cành 1 cái rồi núp ) ,lúc bắn kiếm chỗ nào mà mọi phía đều được object che (thùng gỗ ,tường ) chỉ có 1 hướng đối phương nhìn mình được trùng với hướng mình nhìn ra và phải có chỗ núp gần đó >

thế nhiều vô đối bác ngu hàng à
    em cũng đang tập AWM, bác hướng dẫn cụ thể phát nào

kinh ngiệm của tui là phải bắn trúng.....................hehe.......thế nên tui mới được như vậy đấy........

Ta đây biết scout thôi chứ làm quái gì mà biết AWP =))
    Scout đơn giản hơn AWP nhiều : bắn 1 viên - cong đít chạy chỗ khác =)) (khỏi switch súng gì cả )

kinh ngiệm của tui là phải bắn trúng.....................hehe.......thế nên tui mới được như vậy đấy........
    Lỡ không bắn trúng thì sao ? ;;>
    => "kinh nghiệm là phải bắn trúng" vô lý ,kinh nghiệm là những gì mình xét ra sau những lần từng trải ,còn "bắn trúng" là 1 hành động ,mà đã là hành động trong game CS 1.6 thì không thể nào 100% "bắn trúng" (kể cả aimbot bật No Recoil cũng có thể bắn trượt do lag )

Học thuộc tên súng đi bạn ơi rồi hãy tập bắn,chứ match mà bảo : ê vứt tao 46 bên Ts thì nó ném cho pede đó

Trúng sống hụt chết, thế thôi =)) .................................................. ....

Ace toàn HS, vào server Xmen ping 180 vẩy như đúng rồi ), có mấy ổng kêu hack )( cũng vì 1 phần do ping cao)

bắn ko chúng thì chết .........có thế thôi...........mà bác cũng phải hỏi.........

Scout lợi hơn AWP 1 phần nữa là no zoom bắn chính xác 100 % (đã thử nghiệm bằng cách chấm lên màn hình =)) =)) =)) ) bắn gần mà solo súng nhắm Scout vô đối > >

Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối