Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

cl_maxshell 300
    Chỉnh thử cái này coi được không (Option -> Multiplayer -> Advance -> Max Shell 300

để OpenGl thử xem ông ạ . {lại còn bài viết quá ngắn nữa chứ , viết thêm cho đủ từ}

thì có mỗi vấn đề đó biết hỏi ai nữa đây
    để rôi hỏi xem có được không đã

làm như bạn sylvester nếu không được thì setup lại CS đi

Không cần setup lại cs đâu ! Cái này mình biết sửa mà ! Để chỉ choa :> !!
    Vết đạn hay vết bom : mở console (~) gõ mp_decals 300 (300 là số vết đạn tối đa nhoa ; bạn mún chỉnh bao nhiu thì tùy nhưng phải khác 0 )
    Máu me !dùng lệnh violent_......... ( có tất cả 4 lệnh violent_ cho máu ! Bạn cứ vio [Tab] và đặt giá trị cho nó là 1) Đủ hết 4 lệnh là máu me kinh hãi ngay ! Good luck ! )

minh cũng làm như các cậu nói nhưng vẫn k được. Giúp mình với

BQT:Ấn F9 hoặc dùng Unikey, Vietkey để viết tiếng Việt có dấu, nếu không bài của bạn sẽ bị xóa. Thân!

Ơ ! Thế chưa được à ! Bạn nói rõ tình trạng xem nào ! dùng Video mode OPenGL hay 3D hay software ( Khuyến cáo là để OpenGL) Xong rồi bạn chỉnh mấy cái lệnh của mình xem nào :| !!!!!!!!

bây giờ mình sửa dược rồi.thanks nhé dangvinh.
    a mà bây giờ mình mơi down bản css v22 trên baltgame về,bản cài đặt của nó chỉ có gần 700mb thui mà sao chơi trên máy tớ giât thế nhỉ(máy tớ chơi cs 1.6 ngon lành).có ai bit cái map css nào bé bé môt tý thì share hộ tơ cái nha.thanks nhiu!

dung lượng nó 700 MB nhưng mà cấu hình đồ họa và ram đòi cao lắm (512 MB ram và 128 MB VGA) !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! bạn lên fpsbanana.com ! trong đó có nhiều map lắm ! Lớn nhỏ vừa đều có GL )

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối