Kết quả 1 đến 6 của 6

Cho hỏi về avatar ngoài game.

cho mình hỏi sao có mấy bạn sử dụng dc avatar ở ngoài game vậy, bạn nào biết chỉ mình với, với lại sao trong option mình đã bỏ đánh dấu mục enable voice in this game mà khi ok xong vào thì nó lại tự động đánh dấu lại là sao vậy, ai biết chỉ mình với nha, thx nhiều!!!

Tôi mà hiểu ông nói cái gì thì chết ngay lập tức. Lời lẽ lủng củng quá. Chắc ông này Ngữ Văn điểm dưới trung bình rồi

dưới trung bình thì ko nổi đâu, chỉ sát mức trung bình thôi.
    Ý tui là làm thế nào để khi nhấn phím "t" thì nó sẽ in ra avatar do mình add thêm vào chứ ko phải là các ký hiệu trong game (tiki, skull,.....) và tại sao khi tui ko đánh dấu vào mục "enable vocie in this game" tại thẻ voice trong option rồi chọn ok, nhưng khi ok xong tui giữ chữ "v" (tui set chữ này là dùng chat voice) thì ko nói dc, đến lúc vào lại option thì mục "enbable voice in this game" đã dc đánh dấu lại.
    tui chỉ hỏi có thế thôi mà cũng ko hiểu dc, chẳng bik suy tư của ông cao cỡ nào, mù thì cũng fải thấy mờ mờ chớ!!!

Hic hóa ra là in mấy cái logo >.<Cái đấy thì dùng Decal converter chuyển file ảnh sang là đc thôi.Tui làm suốt!!!

bạn có thể nói rõ hơn ko, mình vẫn chưa hiểu lắm. Với lại trường hợp thứ 2 bạn biết ko giúp mình với nha, thx bạn nhiều lắm!!!

Có thể bạn chỉ cần giảm volume của cái voice đi thôi,ko cần đánh dấu
    Down decal converter ở đây
    http://www.cstrike-planet.com/files/28 bấm download roìo chờ 1 tí