Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Bà con cô bác làm ơn cứu tui

Tuy tui là người ở vùng sâu vùng xa (ở một xã thuộc tỉnh Sóc Trăng). Nhưng tui rất thích bắn CS online, và đang chơi thường xuyên ở một sever china. Mặc dù mạng rất lag, nhưng vẫn may mắn đứng "gần" đầu bảng. Nhưng dạo này tui rất bực mình vì hay bị tụi nó đứng bên kia tường bắn trúng. Khi chết rồi, tui xem để ý thấy tụi nó hình như nhìn xuyên tường được vậy, cứ rón rén rồi bắn thẳng vào tường là cứ một phát một em??? quí vị nào có thể chỉ tui chiêu "gậy ông đập lưng ông" của nhà Mộ Dung để tui chơi lại tụi nó kg vậy? Xin cám ơn mọi người trước nha

Tui cũng thường bắn online lắm nhưng bác muốn chết hay sao mà bắn với tụi china,sao không bắn với việt nam,tụi china nó chơi chuối lắm,tui không biết có cao thủ nào không chứ thật sự có nhiều người bó tay lắm rồi đó bồ,bọn china vừa chuối lại vừa bắn rất là chính xác,bác nói mình thường nằm gần đầu bản khi bắn với tụi china vậy là bác cũng là cao thủ lắm đấy,nhưng tui nghĩ bác bỏ ý định thắng được chúng đi

server china cheat hack đầy rẫy, vào đó chỉ thêm tức thôi bác ạ | .
    nếu muốn dùng chiêu gậy ông đập lưng ông thì bác phải down mấy cái aimbot với wallhack về mới chơi lại @-)

ờ, server china bắn thì ping của ta có thể khá là cao, hơn nữa bọn nó chơi bàn aztec (vn ít thấy ai chơi lắm) nên toàn thua

đúng là ping cao thật. Ban ngày ping tui khoãng 350, nhưng nữa đêm thì còn khoãng trên dưới 150, đủ để tui luộc tụi nó, nhưng tui thua cái vụ xuyên tường của tụi nó. tui nghi là tụi nó hack, chứ bắn đàng hoàng thì tui không sợ. Mig172 ơi, down những cái đó ở đâu và sử dụng như thế nào vậy?

SAo ko vào mấy cái sv VN mà bắn, ping 350 bị kick là đúng roài

Mấy cái sv VN sao mình vô hoài kg được. có cái nào free mà kg cần đăng ký cho mình xin vài cái đi

vào sever ESPORT ấy, nó là server free mà lại hay nữa. Bác chỉ cần lập mọt cái account là xong, chơi War, Star hay CS cũng OK ráo. Gl, HF, GG

vào conga.servegame.org:27015 mà chơi!!!!!!!!!!!!!!!!1

các bác ơi sao tui dow bản 1.6 về mà có thấy sever nào đâu toàn bắn với bot ko hà

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối