Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Cho hỏi Spray là gì?

Hôm qua tui bắn với thằng [d]evon thấy nó bắn kinh quá.
    100% là vô đầu, hỏi nó thì nó bảo nó spray, có đứa khác thì bảo nó hack. Nó bắn ghê lắm 100% vô đầu luôn.
    Có trận nó mua khiên với lục bạc, nó làm cả đội luôn.
    Cho tui hỏi spray là gì, hay đó chỉ là thằng hack: [d]evon

Trích dẫn Gửi bởi promuse
    Hôm qua tui bắn với thằng [d]evon thấy nó bắn kinh quá.
    100% là vô đầu, hỏi nó thì nó bảo nó spray, có đứa khác thì bảo nó hack. Nó bắn ghê lắm 100% vô đầu luôn.
    Có trận nó mua khiên với lục bạc, nó làm cả đội luôn.
    Cho tui hỏi spray là gì, hay đó chỉ là thằng hack: [d]evon
    Spray là bắn liên tục và rê chuột vào người đối thủ , cách này khá khó bắn đấy . Còn hack hay ko thì cứ spec là biết, server mà cho chơi khiên là hơi bị amateur đấy nhá.
    Nhưng tui nghi thằng này hack hơn)

100% hs sao nghe như aimbot =))
    ----------------------------------

hack head short rui` dao nay nhiều người hack lắm lên server pub ma bực cả mình vào procsvn thì ko dc chán . Hack thì co đươc cái gì đâu nhỉ oai đưoc 1 lúc nó phát hiện ra thì nhục

Spray tiếng Anh có nghĩa là bình xịt (khí nén) nó xịt ra 1 luồng hơi sương dày và nhiều hạt chất lỏng. Thường thấy ở các bình sơn phun.
    Nghĩa ở CS cũng gần giống như vậy, tức là bạn bắn dữ dội như phun sơn lên người đối thủ > > >
    Tui chả khoái chơi hack tí nào, mang những người khác ra làm trò đùa với màn ăn gian bất công [-(

bán spray như những người trên đã nói,là 1 kỹ thuật khá khó dùng để đối đầu trực tiếp ở cự ly gần ( 5m trở lại ),để tập bán spray thì nên để crosshair Medium hoặc large

dạo này hack nhiều quá lên mấy sever PUB toàn hack, hack speed thì ít toàn hack ban trung hoặc HS và WH chán ko chịu nổi bắn bài DUST2 thể loại deathmatch mà nó bắn scout mà HS 99% khác gì AWP nó di chuyển và bắn thì nhanh nữa chứ đỡ làm sao

Spray à đây này =))

Nói chung spray là bạn xả đạn tới khi nào ko bắn đôi phương nữa thì thôi thí du như đối phươnghay mất , bạn bị giết , bạn giết đối phương thì ko bắn nữa .Nói spray thì ko có công thức gì tùy cảm giác súng thôi trong lúc bắn aim chính xác đối phương giữ tâm súng sao chó tâm giật càng ít càng tốt ) nói dễ mà làm ko dễ đâu

haha người ta eco giết 4 mà bác cyberz cũng hí hửng hihihi

robocop that hay giả đấy nhỉ ? Phải đọng viên CyberZ chứ có mấy khi luôc đựoc 4 bé mà chụp được ảnh đâu

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối