Kết quả 1 đến 6 của 6

Cho hỏi về việc giết nhện khổng lồ khi về đảo.

Những ai đã về nước Haplife 1.3 cho em hỏi là em đang chơi đến đoạn giết con nhện khổng lồ . Em thấy con đó bất tử hay sao mà giết mãi nó không chêt, mặc dù em đã tốn rất nhiều tiếng để bắn nó ( xài đủ loại đạn luôn )
    Anh nào qua rồi làm ơn giúp em về đảo cái

Cứ xả đạn từ từ zô người nó(đừng bắn nhiều đạn, phí của)xong rồi đợi cho nó phá mấy cái lưới vào tổ của nó mới xử được đồ quỷ đó.

dễ ẹc lấy súng máy xả nó, chú ý mấy con nhện con là được roi , chờ nó phá mấy cái mạng nhện (3 lần hay 4) rồi vô tổ, lúc đó đem lade ra càn nó 0 thôi chờ nó rớt xuống thì dụ nó đến gần mấy cái cây hay đập đập thi no tự nhiên bị đánh tới chết ah. Nhớ chú ý máu vì mấy con bọ nó thả ra kéo máu rát lắm.

cho em xin link dơ bản này đi em chưa có bản này ở nhà

Hix, em chơi đến đoạn nó rơi xuống cái hố xong rồi bí ,em tìm mọi cách để nó rơi xuống lỗ ( hình như là hang ) mà nó không rơi xuống cho em mà cứ đứng trên bắn mấy con nhện ... Làm sao để cho nó xuống hang mấy bác

Trích dẫn Gửi bởi harrypoter3254
    Cứ xả đạn từ từ zô người nó(đừng bắn nhiều đạn, phí của)xong rồi đợi cho nó phá mấy cái lưới vào tổ của nó mới xử được đồ quỷ đó.
    Hix , em chơi mật khẩu tiền không bao giờ sợ tốn súng đâu mà phí
    *- *-