Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

CS của mình bị sao vậy???

Bản CS của mình là bản 1.6 non steam đã up lên V28 (v mới nhất hiện tại). Cứ chơi được khoảng 1 phút lại bị đơ hình rùi disconnect ra ngoài.... Đã thử rất nhiều server rồi nhưng ko cái nào yên ổn... Mình nghi do game nhưng đã lên mạng down hẳn bản CS trên mạng về và cũng bị như vậy.

HIện mình đang dùng đường truyền Viettel. Ai đó làm ơn chỉ dùm chứ thế này bức xúc quá, cứ được 1 2 phút đang bắn hay thì disconnect. Hôm qua có hỏi bên GameVN thì bị xóa topic, chả hiểu vì sao

Xin nói thêm, vì ở trên mình ko thể sửa bài được.. Đó là mình toàn chọn những phòng có ping < 80 để chơi (vì biết đường truyền mình cùi) nhưng mà cứ được 1 lúc thì nó lại bị disconnect như vạy, chả hiểu ra làm sao... Ai giúp với

Cài lại CS dùng patch v23b đừng dùng cái v28 xem sao biết đâu chuyện kỳ lạ sẽ xả ra )

Muốn cài patch23b thì làm sao? Cài đè lên p28 hay phải reinstall cs hả ku?

xóa hết làm lại từ đâu cái kia chưa thử nên ko biết tại ở nhà có 1 cai v26 a` ^_^

Hôm nay có ra hàng game 112 ở Lê Thanh Nghị bắn thử bản Half Life. Thấy rất ổn (ko dis, ko lag) Thấy nó ghi ở trên cái Find Server là "Volcano CS1.6 V.3213" ai giải thích hộ mình bản đó down ở đâu và nó là Version bao nhiêu ko?

Trích dẫn Gửi bởi BoA No1
    Hôm nay có ra hàng game 112 ở Lê Thanh Nghị bắn thử bản Half Life. Thấy rất ổn (ko dis, ko lag) Thấy nó ghi ở trên cái Find Server là "Volcano CS1.6 V.3213" ai giải thích hộ mình bản đó down ở đâu và nó là Version bao nhiêu ko?
    cái ver đó tôi đang dùng nay nó là ver do clan vol mod lại có chỉnh xửa 1 số cái ^^ kòn về link down thì 0 biết
    bạn muốn hỏi thì hỏi thử vào Y!M volcanomatsu(có add hay 0 thì chịu -.-)

JRain ngoài Hà Nội à??? Bản mod đó có gì hay ko, share cho anh em xài chơi đi

V.3213
    V32 đó bạn làm như mình hướng dẫn thôi ko thì lên voL kiếm Matsu xin cái CS đem về cài cái máy thế là bắn CS ầm ầm ^_^
    @TAW : IE 3.0 rồi TAW ơi hô hô bắn chưa wen aim khư thằng khùng =))

Ghê, cha này nâng cấp nhanh quá con 1.1 quăng đâu rồi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối